ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวลือ honda มาอีกล่ะ มีบอกว่าฮอนด้าไทยเอา cr-z oddesy stepwgn มาขายด้วย  (อ่าน 7429 ครั้ง)

ออฟไลน์ Arado_kung

• Hero Member
ไปอ่านข่าวลือตามเวปคลับมาก็อย่างเรารู้ๆกัน แต่มาเจออันนึงบอกว่าวงในบอกมา(วงไหนฟระ)  :-\ :-\ :-\ ว่าฮอนด้าไทยจะเอา cr-z oddesy stepwgn เข้ามาขายพร้อมๆกับการนำเข้ารถทดแทนครั้งนี้ด้วย  :o :o :o ผมสงสัยว่ารถพวกนี้มันไม่ได้ยกเว้นภาษีไม่ใช่เรอะ เอาเข้ามาราคาก็บานเบิกอยู่ดีจะขายได้ขนาดไหนเชียว

ออฟไลน์ GUDJA-MAN

ผมไม่เชื่อครับ

ออฟไลน์ tokiyer

• Jr. Member
  • **
ตอนนี้อะไรจิงหรือเท็จก็ไม่รุ้ เพราะทางฮอน ไม่ออกมาประกาศอะไรเลย

ออฟไลน์ nonp

• Sr. Member
เหอๆๆๆๆๆ    ::)

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
อีกหน่อยคงลือว่ายกทั้ง Line ที่นั่นมาขายไทยแหงๆ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ผมไม่เชื่อครับ

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
ตอนนี้ผมสนว่า จะเอาเข้ามาเมื่อไรมากกว่า เพราะถ้าเอามาเร็ว เซลล์จะได้ตกงานน้อยลงครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
เดี๋ยวอีกหน่อยคงมีข่าวว่าสั่งตามสเป็คญี่ปุ่นเป๊ะๆได้แน่เลย

ออฟไลน์ MC Stradale

ลือกันไปเรื่อยเลยครับ เดี๋ยวโน่นเดี๋ยวนี่ ที่บอกว่าวงในๆเนี่ย ผมเห็นส่วนใหญ่ก้มาจากในสมองทั้งนั้นเลยครับ คิดเอง

ออฟไลน์ Tan Int

เชื่อแค่ CR-Z ครับ
เพราะว่ามีข่าวมานิดๆ แล้วนี่(แต่ก็ส่อลางว่าจะเป็นแค่"ข่าวลือ"อยู่ดี)

นอกนั้น ผมมองว่า
ยาก! หรือ เป็นไปไม่ได้
1994 Civic EH9 (4dr) VTi (Made in Japan)
1998 Civic EK 1.6VTi-E Special Edition
2011 Corolla Altis E CNG (Come back)

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
ผมก็ไม่เชื่อ....
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

ถ้าฮอนด้าไม่ประกาศเอง มันก็คงเป็นข่าวลือต่อไปครับ

ออฟไลน์ warez

จั่วหัวว่าข่าวลือ คุณก็เป็นอีกคนที่ทำให้มันลือไปอีกไกล

กลับไปอ่านพ่อปลาบู่ก่อนหละครับ

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!

เชื่อแค่ CR-Z ครับ
เพราะว่ามีข่าวมานิดๆ แล้วนี่(แต่ก็ส่อลางว่าจะเป็นแค่"ข่าวลือ"อยู่ดี)

นอกนั้น ผมมองว่า
ยาก! หรือ เป็นไปไม่ได้

เหมือนกันครับ

CR-Z เนี่ย มันดูจะเป็นไปได้ เพราะ Motor Expo มันก็มา เซลล์ในงานหลายๆ คนก็พูดถึง

แต่ตัวอื่นๆ ดูเหมือนจะเป็นเพียงลมปากเท่านั้นละครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ Arado_kung

จั่วหัวว่าข่าวลือ คุณก็เป็นอีกคนที่ทำให้มันลือไปอีกไกล

กลับไปอ่านพ่อปลาบู่ก่อนหละครับ

เอามาลงที่นี่เพราะผมรู้ว่าคนในนี้มีวิจารณญาณเพียงพอครับไม่ตื่นไปตามข่าวลือ ข้อสำคัญคือผมงงว่ามันจะเป็นไปได้ไงฟระ

ออฟไลน์ nudragon

• MT Mania!!
ยากครับ เป็นไปแทบไม่ได้ ::)

ออฟไลน์ WTF

ส่วนตัวมองว่าเป็นไปไม่ได้ครับ แต่ถ้าเป็นไปได้ขอ step wagon มาก่อนเลยนะครับ อยากได้รถ MPV ประตูสไลด์มาก และชอบ honda มากๆเพราะ "ศูนย์บริการติดกับที่บ้าน" ครับ เข้า service ง่ายดี เหตุผลง่ายๆนี่แหละ แต่ผมซีเรียส เพราะทุกวันนี้ถึงเวลาเปลี่ยนน้ำมันเครื่องที โคตะระเหนื่อยเลยที่ต้องขับรถไปไกลๆ 

ออฟไลน์ Ruksadindan

ส่วนตัวมองว่าเป็นไปไม่ได้ครับ แต่ถ้าเป็นไปได้ขอ step wagon มาก่อนเลยนะครับ อยากได้รถ MPV ประตูสไลด์มาก และชอบ honda มากๆเพราะ "ศูนย์บริการติดกับที่บ้าน" ครับ เข้า service ง่ายดี เหตุผลง่ายๆนี่แหละ แต่ผมซีเรียส เพราะทุกวันนี้ถึงเวลาเปลี่ยนน้ำมันเครื่องที โคตะระเหนื่อยเลยที่ต้องขับรถไปไกลๆ 
ถึงจะราคาถูกกว่ามาก เท่าที่ผมเคยลองขับทั้งคู่ ฟรีดก็ไม่ได้เสียเปรียบมากมายครับ