ผู้เขียน หัวข้อ: จนถึงตอนนี้โตโยต้ายังไม่อัพข้อมูล Avanza เลยครับ  (อ่าน 3212 ครั้ง)

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
หลังจากเปิดตัวมาได้ไม่กี่วัน ตอนนี้โตโยต้ายังเป็นข้อมูลเก่าอยู่เลย
ไม่รู้ว่าทำไมถึงยังไม่อัพให้ ที่ผ่านมาโตโยต้าเปิดตัววันไหนแล้วอัพให้เลยนะ

ลองดูตามนี้ครับ http://www.toyota.co.th/newweb/product.php?model=avanza
แต่ข่าวและ PR Database นั้นอัพมาเรียบร้อยแล้วละครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ ichamz

• Sr. Member
Re: จนถึงตอนนี้โตโยต้ายังไม่อัพข้อมูล Avanza เลยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 12, 2012, 10:39:59 »
มะวานเหนโฆษณา ละนะ ก็สวยกว่าตัวเก่า  ::)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
Re: จนถึงตอนนี้โตโยต้ายังไม่อัพข้อมูล Avanza เลยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 12, 2012, 11:04:38 »
คนดูแลเว็บ กับคนอัพเดทงานในส่วน PR เป็นคนละส่วนงานกันครับ
บางทีเข่คงนั่งเตรียมอยู่แหละ น่าจะงานยุ่งนะ

แต่จริงๆแล้ว ก็ควรจะเตรียมให้พร้อม แล้วยิงขึ้นพร้อมกันตามปกตินะ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 12, 2012, 12:13:33 »
ขอบคุณครับพี่
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ นครอัญมณี

• นครอัญมณี
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 13, 2012, 16:13:41 »
เคยเห็นหรือยัง avanza ตัวเก่า drift

แหม..ม.มม. ทำปายด้าย
รักรถมาก
รักครอบครัวมากกว่า
รักชาติ-ศาสน์-กษัตริย์มากที่สุด

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 13, 2012, 18:25:55 »
^
^
เอกสิทธิของรถขับหลัง
แต่น่ากลัวจัง รถมันความสูงมากกว่าความกว้าง
เอา Vigo รุ่นเตี้ยมา Drift น่าจะดีกว่า
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^