โพลล์

ถ้าสมมติว่าไม่มีข้อจำกัดด้านงบประมาณ คุณจะเลือกเป็นเจ้าของคันไหนระหว่าง.....

Range Rover Sport
29 (22%)
Lexus RX
7 (5.3%)
Porsche Cayenne
68 (51.5%)
VW Touareg
3 (2.3%)
BMW X5
13 (9.8%)
Audi Q7
12 (9.1%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 129

ผู้เขียน หัวข้อ: ++ ในบรรดา SUV สุดหรูเหล่านี้ ชาว HLM ชอบรุ่นไหนมกันมากที่สุดครับ ??? ++  (อ่าน 12867 ครั้ง)

ออฟไลน์ mewzabahl

• Hero Member
Q7 ครับ ชอบออดี้ แต่ทำไมเมืองไทย  >:( >:( >:(

ออฟไลน์ MC Stradale

• Hero Member
ถ้าชอบรูปทรงก้คงเป็น cayenne ครับ แต่ถ้าจะให้ใช้จริงๆคงเป็น X5 ครับ

ออฟไลน์ Oat_Oat

• Jr. Member
  • **
Porsche Cayenne คือ suv ในฝันเลยอยากได้มากเห็นทีไรมองตามคอเเทบหัก  :o :o :o

ออฟไลน์ 5ume7h

• Sr. Member
เท่าที่ให้เลือกขอ Q7 แล้วกันครับ (ไม่พูดถึง Service นะ)
เจ้ากบชักเกลื่อนไปหน่อย

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
Range Rover sport ครับ ชอบที่สุด ;D

ออฟไลน์ new kid

• Full Member
ในตัวเลือก โหวต  Range Rover sport   แต่ในชีวิตจริง แค่ อีโว๊ค ผมก็พอใจแล้ว

ออฟไลน์ Appenzell Swiss

• Full Member
ชอบคาเยนมากนะครับ เพราะรีวิวในเว็บนี้แหละ

แต่ LEXUS RX เป็นอะไรที่น่าพึงพอใจสำหรับผมแล้ว
สภษ.(Proverb)14:15 คนเขลาเชื่อถือวาจาทุกอย่าง แต่คนหยั่งรู้มองดูว่าเขากำลังไปทางไหน