ผู้เขียน หัวข้อ: จั่นเจาลาออกจากการเป็นองครักษ์ของเปาบุ้นจิ้น  (อ่าน 5354 ครั้ง)

keanetona

• บุคคลทั่วไป

ฮาดีครับ

เนื้อเรื่องจริงๆมาจากตอนที่จั่นเจาหลงรักสาวคนหนึ่งแล้วสาวดันมีคดีจนโดนท่านเปาประหารจนจั่นเจาทำใจไม่ได้จึงขอลาออก(แต่ก็กลับมาในที่สุด)

ออฟไลน์ MC Stradale

• Hero Member
อ่านะ.......

ช่องสามทำอย่างนี้ได้อย่างไร  :'(

555

eaowpj

ตลกจริง ๆ ครับ 555 จูมง มูยุล ชอนชู ทำเอาจั่นเจาต้องลาออกเลย  :D
กรณีจั่นเจา ชอบเหอเจียจิ้งมากที่สุดครับ สงสัยจังทำไมศาลไคฟงถึงมีแต่ชายโสด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 18, 2012, 13:39:54 โดย eaowpj »

Brownie_Guy

กำลังจะเศร้าอยู่พอดี
สรุปว่า "จั่นเจาตกงาน" อิอิ

ออฟไลน์ apinui

ตราบใดที่สาวไทย ยังนิยมดาราเกาหลี และแฟชั่นเกาหลี

หนังเกาหลีก็จะอยู่กับเรา นานเท่านานครับ

ป.ล. ผมก็ชอบดูหนังจีนกำลังภายในมากกว่า หนังเกาหลี ที่บู๊เหมือนเด็กช่างกลตีกัน ยังไงไม่รู้ ลีลา และ effect ไม่มีเลย

eaowpj

^^^เบื่อหนังเกาหลีกู้ชาติ ย้อนยุคครับ ชอบดูหนังจีนเหมือนท่านครับ แต่ขอพักมังกรหยกครับ เพราะดูและอ่านนิยายมามากแล้ว  ;)

ออฟไลน์ Ruksadindan

ไม่แน่ใจว่าภาค 2010 ที่ว่า คือภาคที่นำมาทำใหม่ ให้จั่นเจาใส่ชุดน้ำเงินหรือเปล่านะครับ

eaowpj

เห็นภาพเหมือนกันครับแต่ตอนนี้จั่นเจาหน้าบานเป็นกระด้งเลย ไม่เท่ห์เหมือนเดิม  :)