ผู้เขียน หัวข้อ: สืบเนื่องจากเว็ปหน้าตาแบบใหม่ อยากได้กลับคืนมา  (อ่าน 18119 ครั้ง)

ออฟไลน์ RERFz

• Sr. Member
สืบเนื่องจากเว็ปหน้าตาแบบใหม่
ผมติดขัดอยู่นิดหน่อย เช่น

สมมุติเวลาผมจะดูรีวิว Captiva ผมไม่รู้หรอกครับว่า มันคือ
Compact SUV   ( 9 รายการ )
Midsize SUV   ( 5 รายการ )
Luxury SUV   ( 6 รายการ )
คืออะไร มันควรจะอยู่หมวดไหน
(เชื่อว่าหลายๆคนก็ยังสับสบอยู่

ผมรู้แต่ว่ามันยี่ห้อ Chevrolet
เลยอยากให้มีแบ่งหมวดหมู่รีวิวรถ ตามยี่ห้อ แบบเดิมกลับคืนมาด้วยครับ

หวังว่าจะรับไปพิจารณา
ขอบคุณ คุณจิมมี่และทีมงานสำหรับรีวิวดีๆละเอียดๆ

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Hero Member
  • Long live M/T
ที่จริงคือต้องมีครับ แต่ประสบปัญหาในการดึงข้อมูลที่กำลังแก้ไขกันอยู่

headlightmag.com โฉมใหม่จะยังมีการเลือกรีวิวโดย
1. แบ่งตาม Segment
2. แบ่งตาม Brand
สิ่งที่จะเพิ่มใหม่คือ
3. ตาม timeline
เล่น format ง่ายๆเลยคือรีวิวอันล่าสุดอยู่บน แล้วค่อยไล่ไปอันเก่า
ไม่ต้องแบ่งตาม segment หรือ brand ใดๆทั้งสิ้น
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ porasit33

• Hero Member
อีกนิดคับ ตรง NEW ARRIVAL ของผม ที่มันเลื่อนได้มันไม่ขึ้นอ่ะครับ
เป็นหน้าจอสีขาว ไม่รู้ว่าของคนอื่นขึ้นกันรึปล่าว  ครับ 55