ผู้เขียน หัวข้อ: คุณจิม ได้ไปทดลอง Honda Freed ที่อินโดฯด้วยหรือเปล่าครับ  (อ่าน 4866 ครั้ง)

ออฟไลน์ wanchale

• Newbie
  • *
คุณจิม ได้ไปทำรีวิวิ Honda Freed ที่อินโดฯด้วยหรือเปล่าครับ

ถ้าไป จะมีรีวิวมาเมื่อไหร่ครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Chris Evn

• Hero Member

ประกอบรถด้วย T
แล้วยี่ห้ออื่นเค้าทำยังงี้ไหมเนี่ย

^
^
^
เห็นคห.บนแล้วผมก็อยากรู้เหมือนกันว่าเค้าประกอบรถกันอย่างนี้เหรอ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
โอ้ว มีเหยียบด้วย ชักไม่น่าไว้ใจแล้วละ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
เหอๆๆๆๆๆๆๆ
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ผมว่าผมเคยได้ตอบไปแล้วในกระทู้ก่อนหน้านี้นี่นาครับว่า

"ไม่ได้ไป"