ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือการบริจาคโลหิตให้บิดาของเพื่อนผมครับ  (อ่าน 3057 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Hero Member
  • Long live M/T
ขออภัยที่ต้องรบกวนใช้พื้นที่ของพวกเราในวันนี้ แต่เพื่อนในกลุ่มผมกำลังต้องการความช่วยเหลือ
เนื่องจากคุณพ่อนพพร สืบศิริ ต้องใช้โลหิตจำนวนมากในการเปลี่ยนถ่ายและรักษา
ณ นาทีที่ผมพิมพ์อยู่นี้ คุณพ่อยังต้องใช้เลือดอีกมาก 36 ช.ม.ที่ผ่านมานั้นทางโรงพยาบาล
ได้ให้เลือดไปแล้ว 17 ถุง

ขอบริจาคเลือดกรุ๊ป A และกรุ๊ป O นะครับ

สามารถตรวจสอบ หรือสอบถามการเตรียมตัวพร้อมบริจาคเลือด โดย
ติดต่อคลังเลืิอดรพ.รามาธิบดี เบอร์ 02 201 1258 ระบุชื่อผู้รับ นายนพพร สืบศิริ

ขอบพระคุณล่วงหน้าสำหรับทุกความช่วยเหลือครับ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ Fly to dream

ผม B คงไม่ได้ ท่านอื่นไม่เข้ามาเลย  :-\ :-\ :-\
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Ruksadindan

มีการนัดไปกันไหมครับ ผม A

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
ผมโอแต่อยู่เชียงใหม่ :-\
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
ไม่มีเลือดกรุ๊ปตรงให้ แต่ขอส่งกำลังใจครับ

ยังไงก็ขอให้สู้ครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ 6162002

เป็นกำลังใจให้ละกันครับ ผม AB  คนอื่นก็ดันนอนหมดแล้ว T^T

ออฟไลน์ boykung

• ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
เป็นกำลังใจให้ครับ เพิ่งไปบริจาคมายังไม่ครบ3เดือนเลย
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016

ออฟไลน์ H.

AB ครับ  :P
H.

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
เป็นกำลังใจให้ครับ ท่านใดที่อยู่ใกล้ก็ช่วยประชาสัมพันธ์กันหน่อยนะครับ
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น