ผู้เขียน หัวข้อ: เอาชุดโฆษณาของ Toyota Camry 2012 USA มาแนวเกาหลีครับ เพลงเพราะดีครับ ^^  (อ่าน 9968 ครั้ง)

ออฟไลน์ TheBestOrNothing

• Hero Member
พอดีมีคนไทยช่วยกันแปลออกมากันเลยทีเดียวครับ ลองชมดูครับ เป็นหนังสั้นอะครับผม ^^

ออฟไลน์ razr

• Newbie
  • *
เฮ้ย เจ๋งอ่ะ มีหักมุมด้วย :o

Chariot

• บุคคลทั่วไป
ตอนจบเลวเลย 555+

ว่าแต่ว่า ถ้ารถเป็น Kia Optima หรือ Hyundai Sonata คงจะรู้สึกอินกว่านี้

สงสัยโตต้าเมกาตั้งใจทำเพื่อสกัดรถเกาหลีที่กำลังขายดีในแถบนั้น โดยจะสื่อว่าคนเกาหลียังใช้โตต้าเลยนะเฟ้ย...

ปล. น่าจะอยู่ห้อง Relax นะครับ

ออฟไลน์ deaw2011

• http://metrosystems-des.com/
ชอบมากเลย
ตอนจบหักมุมกันเลยทีเดียว :o

ออฟไลน์ Pluem_411

• Sr. Member
เพลงเพราะมากจริงๆ ครับ แต่....
ทั้งชีวิตแก่ Camry ช่วยได้หมดเลยเหรอ
มีตัวอื่นช่วยมากกว่า Camry อีกแก่เอ๋ย เช่น Focus 2012 Fiesta อีกเยอะแยะนึกไม่ออก

ก็ไม่รู้สินะ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ออฟไลน์ BlackSpeed

เปลี่ยนเป็นโซนาต้าได้มั๊ยยยย.... ;D
ประสบการณ์ (Experience) คือ การเรียนรู้จากความผิดพลาดของตนเอง
ความรู้ (Knowledge) คือ การเรียนรู้จากความผิดพลาดของคนอื่น
แต่ถ้าได้ความรู้ผิดๆ ประสบการณ์แบบผิดๆ กรุณาอยู่เฉยๆดีกว่า
My Review "HYUNDAI SONATA SPORT" http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,21395.0.html

ออฟไลน์ Shun

• Jr. Member
  • **
เพลงประกอบเพราะมากๆๆๆ เลยครับ

ตกลงตอนจบจุนตัวจริงโดนตำรวจจับไปใช่มั้ยเนี่ย  T T
(เห็นเพื่อนนางเอกพูดว่า จุนกับควอนเหมือนกันจนแทบแยกไม่ออก แต่ควอนจะใส่ต่างหู)

ไม่รู้จะสร้างภาคต่ออีกรึป่าว สงสัยรอเฉลยตอนไมเนอร์เชนจ์มั้งครับ  อิอิ   ;)

ออฟไลน์ Arado_kung

ถ้าเป็น hyundai sonata หรือ kia optima มันจะอินกว่านี้นะเนี่ย ดูปุ๊บชักเกิดอาการเอาแอคคอร์ดเตรียมไปเทิร์นเป็น camry 2012 ดีมั้ยหว่า อยากรู้จริงๆว่ามาเมืองไทยถุงลมมันจะตกทะเลหายไปกี่ลูก หึหึ

ออฟไลน์ Zx-III

ถ้าเป็น hyundai kai จะอินมากๆ แต่ตัวนี้ยังไม่ค่อยเข้ากับรถนะ

ออฟไลน์ O_o"

โฆษณาของ Camry ลดอายุกลุ่มลูกค้าลงมาเยอะเลยเอาเด็กๆวัยรุ่นหน้าตาดีมาแสดงนำเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 12:04:42 โดย O_o" »

GreenG

• บุคคลทั่วไป
กริ๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)

ชอบมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

บอกได้คำเดียวเลย รัก Camry ครับ

ดูสวยขึ้น เหมือน ฮุนได โซนาต้าเลยครับ ;)

ออฟไลน์ Ruksadindan

ขอบคุณครับ แต่มีคนแปะไว้ในห้อง Relax มาสักพักแล้วล่ะครับ

ออฟไลน์ ArmMoTo

สงสัยมานานแล้วครับ 1MPH = ?Km/hr หรอครับ ??

แล้วเกาหลีเค้าชาตินิยมขนาดนี้ มาถ่ายให้ ญี่ปุ่น (ที่เค้าเกลียดกันมาก) จะไม่มีปัญหาอะไรหรอครับนี่

หรือความคิดแบบนี้ จะมีเฉพาะคนเกาหลีรุ่นเก่าๆหว่า ??  :(

ออฟไลน์ DioVeloce

• Jr. Member
  • **
สงสัยมานานแล้วครับ 1MPH = ?Km/hr หรอครับ ??

1 mile/hour = 1.609344 kilometer/hour ครับ

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko

แล้วเกาหลีเค้าชาตินิยมขนาดนี้ มาถ่ายให้ ญี่ปุ่น (ที่เค้าเกลียดกันมาก) จะไม่มีปัญหาอะไรหรอครับนี่

หรือความคิดแบบนี้ จะมีเฉพาะคนเกาหลีรุ่นเก่าๆหว่า ??  :(

ตอนนี้เค้าดีกันแล้วล่ะครับ  ;)

난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ MystogaN

ดูละอยากได้ 555+ ;D

ออฟไลน์ Ruksadindan

ตอนนี้เค้าดีกันแล้วล่ะครับ  ;)

สมัยนี้เกลียดกันไปก็ไม่มีเหตุผลมั้งครับ ที่เขารบราฆ่าฟันกันมันสมัยไหนล่ะ อย่างนักบิน WWII ที่เคยเป็นอริตามอาชีพ ถ้ายังไม่แก่ตายกันไปก่อนก็มาเป็นเพื่อนกันได้ครับ

ออฟไลน์ ArmMoTo

ขอบคุณคุณ Dark Readerz, Satino และคุณ  Ruksadindan มากครับ  ;D

ออฟไลน์ Zx-III

โคตรหักมุมตอนจบ เลวได้ใจ555