ผู้เขียน หัวข้อ: // เตรียมพบ 2 กิจกรรม ในเดือนแห่งการฉลอง ครบ 3 ปี หรือเปล่าหว่า ของเว็บเรา //  (อ่าน 8833 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
เอ๊ะ เดี๋ยวสิ...3 ปีนี่นับถูกแล้วใช่ป่าวหว่า? 09 10 11 12....โอเค ถูกแล้ว 3 ปีเต็ม ขึ้นปีที่ 4

เฮ้ยยยย เร็วขนาดนี้เลยเหรอเนี่ย!!! โอ้!!! วันเวลาผ่านไป ไวเหมือนโกเต๊กแบบมีปีก ติดเครื่องยนต์เจ็ทขนาดจิ๋วไว้ที่ปลายหาง

เดือนกุมภาพันธ์ นี้  นอกจาก รีวิว Volvo S60 1.6 DRIVe , Mazda 3 2.0
(เอ เราจะรอรุ่น 1.6 ด้วยเลยดีไหมหว่า? ไหนๆก็ เดือนเดียวแล้วนี่เนาะ)
Toyota Prius , Hyundai Sonata Sport

รวมทั้ง ทีเด็ด อย่าง Exclusive First Impression (First Report in Thailand
ของ Suzuki ECO Car ใหม่ (ซึ่งมันก็คือ เจ้า Swfit นั่นแหละ) แล้ว

เรายังมี กิจกรรม สรุปประกาศผล Headlightmag BEST DR!VE 2011
(ซึ่งปีนี้ ผมก็ยังไม่รุ้เลยว่า เราจะยังใช้คำว่า ที่สุดของแจ้ กันอยู่อีกหรือเปล่า?)
ตอนนี้ ผู้การจอมเกิน Commander CHENG! ของเรา เตรียมแบบฟอร์มลงคะแนน
ให้กับสมาชิกในทีมกันใกล้เสร็จเรียบร้อยแล้ว

คาดว่า เราจะประกาศผลกันได้ ในวันคล้ายวันเกิดของ Headlightmag.com คือวันอาทิตย์ 26 กุมภาพันธ์นี้

แต่..เป็นการประกาศหลังจาก กิจกรรมใหญ่ กิจกรรมแรกของปี 2012 ไปเพียงวันเดียว

----------------------------------

สืบเนื่องจาก รีวิว ของ Skoda ทั้ง 3 คันในรอบ 1 ปีที่ผ่านมา ผลสรุป มันออกมาดีเกินกว่าที่ผมคาด
ทว่า ยังมีคุณผู้อ่านอีกจำนวนมาก ที่ยังกล้าๆ กลัวๆ ลังเลใจ สงสัยว่าคุณโต Skoda, MTM Thailand และ DAD ยนตรกิจ
จะทำตลาดกันไปนานแค่ไหน และอย่างไร บริการหลังการขายจะน่ากลัวไหม และที่สำคัญก็คือ สมรรถนะของรถ
จะดีจริงอย่างที่ รีวิวของผมเขียนเอาไว้หรือเปล่า?

คำถามก็คือ ถ้าเราจะเปิดโอกาส แบบ Exclusive ให้คุณผู้อ่าน ได้ลองสัมผัส ลองขับ Skoda ทั้ง 3 รุ่น
กันอย่างใกล้ชิด สักนิด สักหน่อย  สนใจไหมครับ?

ถ้าสนใจ...ครึ่งหลังของเดือนนี้ เตรียมตัว ให้พร้อม!

ถ้าเราพร้อมเมื่อไหร่ จะรีบประกาศให้ทราบโดยเร็วที่สุดครับ

-------------------------------------------------

คืนนี้ มีประกาศเพียงแค่นี้
พรุ่งนี้กะว่า ถ้าตื่นเช้า จะไปซื้อเครื่องสังฆทาน...>_<'

ยังรู้สึกหลอนๆ พิลึกๆ

ออฟไลน์ LimitedEdition

Mazda 3 อ่ะ อย่าเลื่อนเลยเหอะ

ออฟไลน์ MystogaN

ยินดีด้วยครับครบ 3 ปีแล้ว !! อยากอ่าน Headlightmag BEST DR!VE 2011 จางเรย

Skoda ถ้าได้สัมผัสจริงก็จะดีมากเลยครับ ว่าดีจริงมั้ย !!

วันก่อนไปเห็น Superb คันจริงมาที่ Emporium สีดำ ดูหรูหราดีครับ ...

ปล.Mazda3 มะต้องเลื่อนละก๊าบ ลงเรยก๊าบ

ออฟไลน์ LaTeX

• Sr. Member
สนใจสัมผัสSkodaมากครับ เข้ามาหูผึ่งเลย

ออฟไลน์ Arado_kung

โอ้เย ปีนี้ได้ไปลอง skoda จะรอเป็นส่วนร่วมครับ

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
ว้าว อยากลองขับ Superb มากๆ ครับ

ถ้ามีเวลาจะไป
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ Fenix

• Newbie
  • *
Mazda 3 อ่ะ อย่าเลื่อนเลยเหอะ

ใช่เลยครับ อยากอ่านแล้วล่ะครับพี่จิมมี่

ส่วนตัวจอง 1.6 ไปแล้ว แต่ก็อยากอ่านก่อนอยู่ดี  ;D ;D

แต่ยังไงก็แล้วแต่ทางพี่จิมมี่สะดวกนะครับ  ;)

ออฟไลน์ Zx-III

เร็วมากเลยครับแปปๆจะ4ปีเเล้ว gt86มาขอreviewแบบลึกๆเลยได้มั๊ยพี่jimmy. สนใจตัวนี้มาก

ออฟไลน์ MystogaN

เร็วมากเลยครับแปปๆจะ4ปีเเล้ว gt86มาขอreviewแบบลึกๆเลยได้มั๊ยพี่jimmy. สนใจตัวนี้มาก
+อีก 1 เสียงครับ สำหรับเจ้า GT86

ออฟไลน์ mcat231032

สาธุ ได้ลอง skoda ขอให้ตัวเองว่าง  ;D

ออฟไลน์ Devil13

รอรีวิว Swift Eco ครับ  ;D
อยากรู้เหลือเกินว่ามันเป็นอย่างไรบ้าง (หวังไว้เยอะเหมือนกัน)

ออฟไลน์ nonp

ไปไหน ไปด้วยคร้าบบ !!

ออฟไลน์ Dvung

• Jr. Member
  • **

เดือนกุมภาพันธ์ นี้  นอกจาก รีวิว Volvo S60 1.6 DRIVe , Mazda 3 2.0
(เอ เราจะรอรุ่น 1.6 ด้วยเลยดีไหมหว่า? ไหนๆก็ เดือนเดียวแล้วนี่เนาะ)
Toyota Prius , Hyundai Sonata Sport

เป็นลางสังหารซะแล้วว่าจะได้อ่านพร้อมตัว 1.6
5555+

ออฟไลน์ MC Stradale

Fabia ครับ น่าสนใจมากกกกกกกก อยากลองสัมผัสดู แต่ยังไม่แน่ใจครับว่าจะได้ไปร่วมหรือเปล่า ถ้าจัดจริงๆ เพราะวันที่ 22 นี้ก้จะบินไปเรียนที่ประเทศจีนแล้วครับ สงสัยจะอด

ออฟไลน์ YF-19

จัดมาเลยครับ ถ้าว่างไปแน่นอน ;D
รีวิว "VW scirocco" กำลังจะมาครับ ขอเวลาอีกนิด

รีวิว "Hyundai coupe" ของผมเอง ติชมได้ตลอดครับ
http://www.headlightmag.com/webboard/index.php?topic=3731.0

ออฟไลน์ mongolias

ถ้าไม่ติดธุระอะไร คงได้ลงชื่อไปลองขับสโกด้าด้วยคนครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ the_bunz

• **
อยากสัมผัส Skoda Fabia RS จังเลยคับ :D

ว่าแต่ขอแซวหน่อย Review Series 7 ยังอยู่ในแพลนหรือเปล่าคับ 555

ออฟไลน์ delete

คุณจิมมี่ครับ ขอทดลองขับ สวิฟท์ อีโค่คาร์ ดีกว่าครับ

อยากลองขับจริงๆ สนใจตัวนี้มากๆๆๆๆๆๆๆ ถ้าราคา+ออพชั่นโดนใจ รีวิวไม่มีอะไรให้ติมากนัก ก็จะถอยเลยครับ
ถ้าได้ลองขับตัวเป็นๆ น่าจะทำให้ตัดสินใจได้มากขึ้น

ออฟไลน์ BlackSpeed

โอยๆ จะรอไม่ไหวแล้วครับ ขอ swift มาตัดหน้าก่อนได้มั๊ย
ประสบการณ์ (Experience) คือ การเรียนรู้จากความผิดพลาดของตนเอง
ความรู้ (Knowledge) คือ การเรียนรู้จากความผิดพลาดของคนอื่น
แต่ถ้าได้ความรู้ผิดๆ ประสบการณ์แบบผิดๆ กรุณาอยู่เฉยๆดีกว่า
My Review "HYUNDAI SONATA SPORT" http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,21395.0.html

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
คุณจิมมี่ครับ ขอทดลองขับ สวิฟท์ อีโค่คาร์ ดีกว่าครับ

อยากลองขับจริงๆ สนใจตัวนี้มากๆๆๆๆๆๆๆ ถ้าราคา+ออพชั่นโดนใจ รีวิวไม่มีอะไรให้ติมากนัก ก็จะถอยเลยครับ
ถ้าได้ลองขับตัวเป็นๆ น่าจะทำให้ตัดสินใจได้มากขึ้น

คงยากครับถ้าจะจัดกิจกรรมร่วมกับเขาในช่วงเดือนสองเดือนนี้

ออฟไลน์ Envil

• Full Member
เป็นกำลังใจและติดตามต่อไปค้าบบบ
สุดยอดเว็ปรถ *-*

ออฟไลน์ redsun

แอบมาลุ้นครับ :D

ออฟไลน์ jojo79

กิจกรรมเยอะ น่าสนใจมากครับ ^^
ถ้าเป็นอย่างนี้วันที่ 25 ต้องกันคิวไว้ก่อนแล้ว
ยินดีด้วยในวาระครบ 3 ขวบนะครับ

ออฟไลน์ WTN

• **
ตื่นเต้นอยากลอง Fabia RS มากครับ เดือนที่แล้วไปเยอรมัน ได้รถเช่าเป็น A3 1.6TSI
ขับอยู่บน Autobahn ดีๆ เจอเจ้า Fabia RS ตามท้ายมาติดๆ กดหนีจดมิดด้ามแล้วเจ้าเขียวฟันดำยังแซงขึ้นนิ่มๆเลยครับ
ยังไงแจ้งคราวข่าวด้วยน่ะครับ

ออฟไลน์ Devil13

+1 ครับ
อยากลองขับเหมือนกัน  ;D

ออฟไลน์ ULTIMATE

• **
จัดน้องสามให้ทีนะคุณจิมมี่ครับ
และขอไปขับ skoda ด้วยคนนะครับ

ออฟไลน์ wiizkaya

รอ Mazda 3 อยู่นะคร๊าบบบ  ;D

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
แหงนคอรอรีวิวเช่นเคยครับ
ฮาา

แปบๆ 3 ปีแล้ว เร็วจัง....
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ new kid

พี่ จิมมี่ ครับ ผมขอร้อง อย่าเลื่อนรีวิว 3  อีกเลย ผมอยากอ่านใจจะขาดแล้ววว
แค่นี้ก็รอมานานมากแล้ว   ตัว1.6ไว้ทีหลังก็ได้  ตอนนี้คันหู อยากอ่านรีวิว 3 2.0 
เอาสำลีมาปั่นมันก็ไม่หาย ทรมานมาก ทนไม่ไหวแล้วววว
ช่วยลงเร็วๆด้วยเถอะครับ

ออฟไลน์ jze28

• Newbie
  • *
ยินดีด้วยนะครับ ผมติดตามตั้งแต่คุณจิมมี่ทำ  รีวิว เทียน่า no logo อิอิ ปิดโลโก้ .. ยังไงก็จะติดตามต่อไปเรื่อยๆ เป็นกำลังใจให้ทำเว้ปดีๆอย่างนี้ต่อๆไปครับ ;D