ผู้เขียน หัวข้อ: /*/*/*/ ประกาศ กิจกรรมการทดลองขับรถยนต์ Skoda ในวันที่ 25 กุมภาพันธ์นี้ครับ /*/*/*/  (อ่าน 22550 ครั้ง)

ออฟไลน์ HME

• Sr. Member
อีกนิดนะครับ ถ้าขับบนถนนคอนกรีตที่มีรอยต่อและผิวคล้ายๆสายเอเซีย(สาย32) ตัวรถซับแรงสันสะเทือนได้เป็นอย่างไรเมื่อเทียบกับเทียน่า

ออฟไลน์ Pasakorndvm

• Hero Member
แหง่ว.... วันนั้นไปพบลูกค้า แถมซื้อรถป้ายแดงมาแล้วต่างหาก
'19 Honda Civic EL

ออฟไลน์ BestHuafoo

• เอี๊ยดแอ๊ด

ลองส่งดูบ้าง เผื่อมีลุ้นกับเขาบ้าง

GreenG

• บุคคลทั่วไป
กระทู้นี้บ่งบอกอายุจริงๆครับ ใครส่งไปได้ แสดงว่าอายุเกิน 25  ;)

ออฟไลน์ JiNX

• Jr. Member
  • **
อย่าอยาก 25 เร็วๆ เลยครับ เลย 24 มาก็ไม่อยากจะนับอายุตัวเองแล้ว มันเร็วมากๆ  :-[

ออฟไลน์ bigglives

• Love Technology
กระทู้นี้บ่งบอกอายุจริงๆครับ ใครส่งไปได้ แสดงว่าอายุเกิน 25  ;)

แสดงว่าพี่เกินแล้วสินะ ผมพึ่งถึงเอง ^^
Twitter : @bigglive
facebook : facebook.com/bigglive
Website : itcoolgang.com

ออฟไลน์ LimitedEdition

แล้วจะรู้ว่าพอพ้น 25 แล้ว ชีวิตมันเปลี่ยน...

GreenG

• บุคคลทั่วไป

แสดงว่าพี่เกินแล้วสินะ ผมพึ่งถึงเอง ^^

เกินมานิดหน่อยครับ :D

แล้วจะรู้ว่าพอพ้น 25 แล้ว ชีวิตมันเปลี่ยน...

ก่อน 25 โลกสดใส สวยงาม อยากทำงานอิสระ อาชีพที่เป็นนายคน เงินดีๆ

หลัง 25 อยากทำงานอะไรก็ได้ที่มั่นคง ไม่ตกงานแน่นอน

ผมว่าประมาณนี้แหละครับ :)

ออฟไลน์ boykung

• ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
ทริปนี้ใกล้บ้าน แต่ดันไม่ว่างตั้งกะเช้ายันบ่ายๆแน่นอน

สามารถโผล่ไปดูได้ซักบ่ายๆ3-4โมงได้ไหมครับ
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016

ออฟไลน์ bigglives

• Love Technology

แค่นี้เหตุผลจะเหนือทุกสิ่งแล้ว คิดอะไรมากขึ่้นกว่าตอนเด็ก ๆ
Twitter : @bigglive
facebook : facebook.com/bigglive
Website : itcoolgang.com

ออฟไลน์ BankCS_52-106

• **
แค่เงื่อนไข 2ข้อแรก ก็จบเห่โดยยังไม่ทันเริ่ม

มีทริปแบบนี้ อยากไปทำใบขับขี่เร็วๆจัง(แต่ยังหาเวลาไม่ได้)

ออฟไลน์ nekoyaki

• Full Member
เดี๋ยวพรุ่งนี้จะไปหาสแกนที่ทำงาน จะกังวลก็แค่ใบขับขี่มันเน่าจนแทบจะมองไม่เห็นตัวอักษรแล้ว  ;D

ออฟไลน์ Backseat Driver

ถึงจะใบขับขี่จะเก่าก็อยากให้มาแจมด้วยกันนะครับ นานๆจะมีจัดอย่างงี้ซักทีนึง รีบส่งเอกสารมานะครับ

ออฟไลน์ mini_freak

• ไอ้บ้ารถ mini / AWD หัวรุนแรง / Save the MT

จริงครับ ตอนอายุ 25 มันต่างกับ 24 เยอะมาก แล้วพอตอนนี้พ้นเลขนั้นไปแล้ว มันเปลี่ยนไปหลายด้าน หลายมุมเลยนะครับ
เสพติด AWD แถมโดน BC5 ของใครบางคนแถวนี้ยั่วกิเลส.... ยั่วซะต้องสอยมาสักคัน
Twitter @z2bbgr

ออฟไลน์ Life is a Highway

• My Way or The Highway
เอ่อ ตกอายุฮะ    ....     ???

ออฟไลน์ gundam126

เฮ่อ...ผ่านทุกข้อที่กำหนดมาแต่เซ็งเลย ลางานไม่ได้ ใครด้ไปฝากถ่ายรูปมาด้วยครับ

ออฟไลน์ beebird

หวังว่าคงได้เจอกันครับ  ;D

ออฟไลน์ Sappe!

อดเลยครับ

อายุไม่ถึง  ;D
'02 Ford Ranger 2.5 Turbo XLT
'06 Ford Ranger 3.0 TDCi XLT
'10 Ford Focus 2.0 TDCi Ghia
'11 Ford Fiesta 1.6 Sport
'14 Ford EcoSport 1.5 Titanium

ออฟไลน์ SADAEW

ส่งไปแล้ว หวังว่าจะได้เจอพี่น้อง HLM คร้าบ

ออฟไลน์ Alzfredz

• M/T Addicted!!
อายุ 22 วันที่จัดกิจกรรมเลยอ่าาาา ขาดไป 3 ปี เสียดายฮะ อิอิ

รอรอบหน้าละกันๆๆๆๆ ^^
Life didn't promise to be wonderful. So, we have to make it wonderful with our hands!!

ออฟไลน์ osprey

• **
   กิจกรรมครั้งนี้ ชาวHLMหลายคนบ่นเสียดาย ทำนองว่าจัดเร็วไป 3 ปีบ้าง 4 ปีบ้าง..  :(

สำหรับผม ถือว่า จัดช้าไปประมาณ 25 ปี คร้บ..!!

นี่ถ้ายอมให้แบ่งอายุให้ผู้ที่อายุไม่ถึงได้บ้างก็คงจะดีไม่น้อย แบบว่าใช้เป็นอายุเฉลี่ยอะครับ  ;D

แค่อยากแซวตัวเองบ้างครับ.. Have a good day ครับ.. :)

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
ผมตอบช้าไปหน่อย แต่จริงๆ ถ้าอายุไม่ถึง ไม่ได้ขับขี่ แต่ถ้าจะขอไปแจมนั่งๆ นอนๆในรถบ้าง เขาก็คงไม่ได้ว่าอะไรนะครับ
กิจกรรมจะได้คึกคัก สนุกสนานขึ้น เพราะบางทีน้องๆ ที่อายุไม่ถึง ได้ไปร่วมกิจกรรม แล้วค้นพบ(เหมือนผมว่า) รถมันเจ๋งจริงๆ
ก็ยังมีโอกาสที่จะไปประชาสัมพันธ์บอกพ่อแม่ลุงป้าน้าอา ต่อได้นะ คิดแบบนี้นะครับ ดีกว่าปิดโอกาสว่า ไม่ได้มาขับ แล้วก็ไม่มาเลย ?

จริงมั๊ย ? นานๆตอบที...ช่วงนี้บีซี่มากๆ
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ LimitedEdition

เรื่องกฎเกณฑ์ด้านอายุ และการมีใบขับขี่ คงมีความจำเป็นให้ต้องเป็นไปตามนั้นครับ
เพราะจุดประสงค์หลักของงานคือ ต้องการให้หลายหลายท่านที่สนใจรถยนต์ Skoda
ได้มีโอกาสสัมผัสกับรถของ Skoda ทุกรุ่นอย่างเต็มที่ 

และเราเตรียมสถานที่และสิ่งอำนวยความสะดวกต่างต่างไว้จำกัด จึงเป็นที่มาของ 40 คนครับ
สำหรับท่านที่อายุยังไม่ถึงแล้วอยากเข้าร่วม ครั้งนี้ยังไม่เป็นไรครับ กิจกรรมลักษณะนี้
เราก็จะมีมาให้เรื่อยเรื่อยอยู่แล้ว แล้ว HLM คงอยู่ป่วนโลกใบนี้ไปอีกนานครับ

ขอบคุณทุกคนที่ให้ความสนใจและสนับสนุนด้วยครับ

ออฟไลน์ choomodify

ประกาศผลไปครบรึยังครับ รอฟังอยู่จ้า ถ้าไม่ได้ก็ไม่เปนไร

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ยังไม่ได้ประกาศผลใดๆทั้งสิ้นครับ

เราจำกัดจำนวนไว้ เนื่องจากสถานที่ ค่อนข้างจำกัด อย่างที่เนยบอกเอาไว้หนะครับ
เพราะเกรงว่า หากมากันเยอะๆ เราจะต้อนรับได้ไม่เต็มที่ ดูแลได้ไม่ทั่วถึง
และอยากให้กิจกรรมนี้ ทำให้คุณผู้อ่านของเรามีความสุข อย่างทั่วถึง เท่าที่จะทำได้หนะครับ

ออฟไลน์ Narak-Man

ยังไม่ได้ประกาศผลใดๆทั้งสิ้นครับ

เราจำกัดจำนวนไว้ เนื่องจากสถานที่ ค่อนข้างจำกัด อย่างที่เนยบอกเอาไว้หนะครับ
เพราะเกรงว่า หากมากันเยอะๆ เราจะต้อนรับได้ไม่เต็มที่ ดูแลได้ไม่ทั่วถึง
และอยากให้กิจกรรมนี้ ทำให้คุณผู้อ่านของเรามีความสุข อย่างทั่วถึง เท่าที่จะทำได้หนะครับ

อยากกด ให้สัก1แสนlike ^-^

ออฟไลน์ PLUS 9

• **
รอลุ้นอยู่นะครับ  :D :D :D