ผู้เขียน หัวข้อ: /*/*/*/ ประกาศ กิจกรรมการทดลองขับรถยนต์ Skoda ในวันที่ 25 กุมภาพันธ์นี้ครับ /*/*/*/  (อ่าน 22557 ครั้ง)

ออฟไลน์ BnN

• Hero Member
ประกาศ เรื่อง กิจกรรมการทดลองขับรถยนต์ Skoda วันเสาร์ที่ 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2555

"Skoda : Czech it out!"  

กติกาการเข้าร่วมกิจกรรมมีดังนี้นะครับ

1. มีอายุตั้งแต่ 25 ปี ขึ้นไป
2. มีใบอนุญาตขับขี่รถยนต์
3. ตอบคำถามในหัวข้อ "ปัจจุบันใช้รถยนต์ยี่ห้อใด และรุ่นใด"
4. ตอบคำถามในหัวข้อ "รถยนต์ในฝันคือยี่ห้อใด รุ่นใด และเหตุผลที่ต้องการครอบครอง"
5. ตอบคำถามในหัวข้อ "ประสบการณ์ส่วนตัวบนถนน ที่สามารถอธิบายความเป็น Simply Clever ได้ดีที่สุด"
6. ระบุลงในตอนท้ายว่า สะดวกเข้าร่วมกิจกรรมรอบเช้า (8.00-12.00น.) หรือรอบบ่าย (12.00-17.00น.) หรือสะดวกทั้งรอบเช้าและรอบบ่าย
7. หากมีชื่อนามแฝงบนเว็บบอร์ด (account) กรุณาระบุ

สิ่งที่ต้องส่งเข้ามาในการร่วมกิจกรรม

1. หน้าใบอนุญาตขับขี่รถยนต์ แบบสแกนทั้งด้านหน้า และด้านหลัง เป็นแบบสแกนสี ไม่เอาขาวดำ หากไม่สะดวกสแกน สามารถถ่ายรูปได้
    แต่ต้องเห็นภาพใบหน้า เลขประจำตัวประชาชน วันเดือนปีเกิด และวันหมดอายุอย่างชัดเจน
2. คำตอบสำหรับคำถามในข้อที่ 3-7

คำตอบทั้งหมดและเอกสาร ส่งเข้ามาที่ [email protected]

สามารถส่งคำตอบและเอกสารได้ ตั้งแต่วันนี้ ถึงวันเสาร์ที่ 18 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2555
ทางทีมงาน จะคัดเลือก และประกาศผลผู้ได้เข้าร่วมกิจกรรมในวันจันทร์ที่ 20 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2555

กิจกรรมนี้ สามารถเข้าร่วมได้ ไม่ว่าคุณ จะเป็นผู้อ่านที่มี account บนเว็บบอร์ด หรือไม่มีก็ได้เช่นกัน
ไม่ได้จำกัดเฉพาะผู้อ่านที่มี acoount บนเว็บบอร์ดเท่านั้นครับ

ปล. เพิ่มเติมครับ จำนวนผู้เข้าร่วมกิจกรรมเรารับทั้งหมด 40 ท่าน รอบเช้า 20 และรอบบ่าย 20 ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 21:10:00 โดย BnN »

ออฟไลน์ LaTeX

• Sr. Member
รับทราบครับ
ข้อ4 ตอบตามอารมณ์ได้เลยใช่มั้ยครับ แบบว่าเยอะอ่ะ55
ข้อ5 บนถนนนี่มีแต่ประสบการณ์ด่าคน แต่จะพยายามอธิบายให้ตรงคำถามครับ ;D
อาบน้ำก่อนแล้วจะมาส่งการบ้านครับ

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
อยากอายุถึงเร็วๆจังเลยครับ  ;D ;D น่าเสียดายย

ออฟไลน์ MoLee

ขอส่งไปสองท่าน ครับ ส่วนผมจะขอลองนั่งเชยๆตอนวิ่ง ;)

ออฟไลน์ Xtream@tom

ตกตั้งแต่ข้อแรกเลย ฮ่าๆๆ แต่มีใบขับขี่ :'(

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
เจอข้อแรกผมก็หมดสิทธิแล้วคับอยากไปด้วยจังความหวังพังทะลายในพริบตา  :'(

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ส่งไปแล้วครับ  ;)

ออฟไลน์ LaTeX

ส่งไปแล้วด้วยคนครับ ;D

ออฟไลน์ Toroo.Thanvar

• Full Member
ที่เหลือทำได้ แต่ข้อแรกนี่ ทำไม่ได้จริงๆเลยครับ 555+ ไม่เป็นไรครับ ไว้คราวหน้าก็ยังได้อยู่

ออฟไลน์ Weetting

• ช่วงล่าง+เครื่องยนต์
ตายอายุ  ขาดไป หน่อย   :P
THE Manual Gearbox Preservation Society
Drive diesel until last day

ออฟไลน์ Arado_kung

ส่งไปเรียบร้อยแล้วครับ

ออฟไลน์ apiwattu67

อายุ 23 ย่าง24 ได้ป่ะครับ

ออฟไลน์ kira&friend

หื้อออ อายุยังไม่่ถึงงงงงงง อดเลยฮัฟ
สวัสดีครับ ผมเป็นผู้ชาย นะครับ ขับรถเป็น มีใบขับขี่แล้ว ก็ประมาณนี้แหละครับ ไม่รู้จะบอกอะไรมากกว่านี้ดี

ออฟไลน์ bigglives

• Love Technology
25 พอดีในวันนี้เลย แต่ทว่า

คิวไม่ว่างง่ะ เสาร์นั้น 3BB มาเดิน Line Internet พอดี เสียดาย ไว้คราวหน้านะครับ  :-[
Twitter : @bigglive
facebook : facebook.com/bigglive
Website : itcoolgang.com

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ขอแจ้งให้ทราบนิดนึงนะครับ

ว่าการตัดสินให้เข้าร่วมหรือไม่ เราจะพิจารณาจากหลายปัจจัย ด้วยกัน
อาจจะมีบางท่านที่ส่งมาแล้ว อาจจะได้รับเลือก หรือไม่ได้รับเลือกให้เข้าร่วม
ขึ้นอยู่กับดุลยพินิจ ของทาง Headlightmag.com และ ทาง Skoda MTM Thailand, DAD-ยนตรกิจ ร่วมกัน นะครับ

และที่สำคัญ ท่านที่ไม่เคยมี Login มาก่อน ก็สามารถส่งเข้ามาร่วมด้วย ได้เช่นเดียวกัน

เราจะประกาศรายชื่อผู้ที่ได้เข้าร่วมกัน น่าจะราวๆสัปดาห์หน้านะครับ

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
แว้ก อายุขาดไป 2 เดือน

จบกัน ฮือ -_-!!
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ wic3350

• Jr. Member
  • **
ขอเวลานอนคิดคำตอบโดนๆซักคืนก่อนนะครับ ;D

ออฟไลน์ MystogaN

อายุขาดไป 4 ปี  :'(

ออฟไลน์ nonp

ส่งไปแล้วคับ ^___^  ;D

ขอบคุณสำหรับกิจกรรมดีๆ  :D

ออฟไลน์ CRO

อดอีกเร้น T_T

ออฟไลน์ jojo79

ส่งไปแล้วครับ ^^

ออฟไลน์ udis

น่าอิจฉา รอดูคลิปกับภาพบรรยากาศในงานแล้วกันครับ
 ;D ;D ;D

ออฟไลน์ !+! Bomb !+!

ตกรอบตั้งแต่ข้อแรกเลยครับ อายุยังไม่ถึง T^T

ออฟไลน์ NarinrachMaisok

• Das Auto
อายุถึง ทำได้ทุกอย่างแต่อยู่ระยอง จบกัน *-*

ออฟไลน์ revenge

• **
อยากไปร่วมกิจกรรมด้วยจังเลย
แต่วันที่ 25 กุมภาพันธ์ ไม่อยู่กรุงเทพ  :'(

ออฟไลน์ Bluedoft

เซงครับอายุไม่ถึงไปไม่ได้

ก็ให้พ่อไปก็ได้ 555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 16:13:53 โดย Bluedoft »

ออฟไลน์ YF-19

ถามตรงๆเลยครับ กล้วย ไอ้ simply clever นี่มันหมายความว่ายังไงเหรอจะได้เขียนบ้าง :P
รีวิว "VW scirocco" กำลังจะมาครับ ขอเวลาอีกนิด

รีวิว "Hyundai coupe" ของผมเอง ติชมได้ตลอดครับ
http://www.headlightmag.com/webboard/index.php?topic=3731.0

ออฟไลน์ Asklepios

• **
ถามตรงๆเลยครับ กล้วย ไอ้ simply clever นี่มันหมายความว่ายังไงเหรอจะได้เขียนบ้าง :P

ไม่เข้าใจเหมือนกันครับ

แต่ผมไปค้นคำว่า Simply clever ก็ปรากฏว่ามันเป็น Slogan ของ SKODA เค้า ส่วนนิยามกล่าวไว้ประมาณแบบนี้

"Simply Clever is not an arrogant view, but is to say we have some simple and clever ideas that will be a bit different to what's currently on offer"

ส่วนจะเอามาใช้กับคำถามเรื่องบนท้องถนนอย่างไรก็ยังนึกไม่ออกเหมือนกัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 18:48:24 โดย Asklepios »

ออฟไลน์ HME

กะลัง สับสนอย่างรุนแรง ไม่รู้จะถามใครดี

แล้ววันทดสอบผมคงไม่ได้ไปร่วมกิจกรรมด้วยแน่ๆ

อยากทราบน่ะครับ ถ้าเทียบกะ เทียน่าแล้ว คันไหนเงียบกว่ากันที่ 80-120 ครับ (ทั้ง ซีดาน และ combi)
แล้วเวลานั่งขับนานๆ จะเมื่อยหรือเปล่า