ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อมูล Chevrolet Trailblazer สำหรับคนที่หาข้อมูลอยู่ครับ  (อ่าน 8048 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nuttie

• Sr. Member
สำหรับสมาชิกที่คอยข่าวสาร เกี่ยวกับ Chev Trailblazer อยู่

วันนี้สมาชิกเว็บ thailandtrailblazerclub นำข้อมูลมาให้ดูกันเล่นๆครับ

http://autos.maxabout.com/cars/chevrolet/trailblazer/trailblazer-diesel

ปล. 1.ผมไม่มั่นใจว่าข้อมูลจริง 100% หรือเปล่า และถึงจริงมันก็ยังไม่ใช่ข้อมูลที่เป็นของเวอร์ชั่นไทยอยู่ดี เพราะฉนั้นถ้ามีการยืนยันว่าเป็นข้อมูลที่ไม่จริง

ผมขออนุญาติลบข้อมูล เพื่อจะได้ไม่เป็นการเข้าใจผิด  ;D

2.ข้อมูลลิงค์จากคุณ nunggamecom เว็บ thailandtrailblazerclub

ออฟไลน์ Arado_kung

• Hero Member
Re: ข้อมูล Chevrolet Trailblazer สำหรับคนที่หาข้อมูลอยู่ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 16:39:19 »
ถ้า version Thai มีครบหมดนั่น captiva ไม่ต้องขายกันแล้วครับ อุปกรณ์ติดรถเผลอๆจะเยอะกว่า captiva ซะอีกนะนั่น

ออฟไลน์ [J]e[w]

Re: ข้อมูล Chevrolet Trailblazer สำหรับคนที่หาข้อมูลอยู่ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 16:43:16 »
เงื่อนไข ราคาถูกกว่าแคปหมูและต้องพอๆกันระหว่าง ปากับฟอ  แล้วทีนี้ออพชั่นจะเหลืออะไรบ้าง

ปล.ต้องกั๊กไว้รอไมเนอร์อีึก   :(
Don't waste time grieving over past mistakes, learn from them and move on!

ออฟไลน์ PAN

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 17:26:21 »
อยากให้เป็นแบบนี้จังครับ :o

ออฟไลน์ XL_SiZe

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 20:41:21 »
เหมือนมาทับกันเองนะครับ Chev
จะยกเลิก Cap หรือป่าว...

ขนาดโตโยต้าว่า ชื่อดี ๆ
ยังไม่เอา Rav4 มาทับกันเลย

กะจะขายคนเดียวเลยล่ะสิ  ;D

promt

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 21:23:28 »
คิดราคาเล่นๆ ครับ

Chevrolet Trailblazer
Rs. 1,900,000

คิดเป็นเงินบาท 1Rs.=0.666 บาท = 1,900,000 x 0.666 = 1,265,400 บาท

ถ้านำเข้าทั้งคัน เหอๆๆๆ หมดสิทธิ์แตะ

ขอให้ประกอบในไทยทั้งคันเถอะ

ออฟไลน์ นครอัญมณี

• นครอัญมณี
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 22:26:33 »
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

มาแน่... เก็บเงินรอไว้ได้เลย

ราคา Trailblazer 2.8 ใกล้ๆ Fortuner 3.0 และ Pajero Sport 3.2
รักรถมาก
รักครอบครัวมากกว่า
รักชาติ-ศาสน์-กษัตริย์มากที่สุด

ออฟไลน์ Ruksadindan

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2012, 12:17:02 »
Active and passive safety จะได้อย่างนี้เหรอครับ เชฟจะกล้าใจป้ำเท่าพริอุสหรือไม่

ออฟไลน์ Cool Runner

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2012, 18:37:24 »
เหมือนใน คคห.#3 นั่นละครับยกเว้นกันชนหน้า
หน้ายก COlorado มาเลย

ออฟไลน์ YenChar

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2012, 20:43:17 »
แล้วแคปจะขายได้มั้ยเนี้ย!!

ออฟไลน์ new kid

• Full Member
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2012, 21:38:24 »
แล้วแคปจะขายได้มั้ยเนี้ย!!

^
^
 ขายได้สิ  ยิ่งช่วงนี้  CRV เก่าไม่มีรถส่งมอบ  CRV  ใหม่ยังไม่มา   เป็นโอกาสของแคปเลย

ออฟไลน์ Nuttie

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2012, 21:45:05 »
ผมว่ากระแส captiva ตั้งแต่หลังไมเนอร์มาได้สักพักนี่ กระแสดีขึ้นนะ

เพราะผมสังเกตุจากในคลับฟอร์จูนฯ ที่หลายคนเบื่อกับการรอรถที่ไม่รู้เมื่อไหร่จะได้

หลายคนก็หันไปถอย captiva มาเรียบร้อย ทั้งๆที่ก่อนหน้านี้จะเป็น PajeroSport ที่เป็นตัวเลือกที่ 2 ของคนส่วนใหญ่ที่นั่น

ตอนออกมาแรกๆ มองดูไฟหน้าทำไมมันแปลกๆ ดูตัวเก่าสวยกว่า แต่ดูไปเห็นไปบ่อยๆเข้า มันก็ไม่ได้น่าเกลียดอะไร  ;D