ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามพี่ J!MMY หน่อยครับว่าจะมีการทำรีวิว Mercedes-Benz SLK R172 มั้ยครับ  (อ่าน 3891 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• Hero Member
  • เส้นขอบฟ้า
ขอสอบถามพี่ J!MMY หน่อยครับว่าจะมีการทำรีวิว Mercedes-Benz SLK R172 บ้างมั้ยครับและอยากให้มี Bonus Clip แบบที่เคยทำ BMW Z4 Bonus Clip อ่ะครับอยากจะฟังความเห็นจากพี่ว่าเทียบกับ R171 แล้วเป็นอย่างไรบ้างครับและตัว R172 เทียบกับ Z4 sDrive 28i มันมีข้อได้เปรียบเสีบเปรียบกันอย่างไรบ้างอ่ะครับ

ออฟไลน์ bonuss

• Newbie
  • *
รอด้วยคนครับ  :)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
อยู่ที่ว่า รถทาง MBTh จะว่างเมื่อไหร่หนะครับ

แต่ที่แน่ๆ เอา C-Coupe ไปอ่านก่อนละกันเนาะ

ออฟไลน์ templeboy

C-coupe นี่เมื่อไหร่อ่ะครับ ปูเสื่อรอเลยครับผม  ;D
ถ้าทำอะไรดีๆ แล้วคนมองว่าสร้างภาพ...ก็ช่างเขา อย่างน้อยเราก็ยังได้ทำดี ไม่เหมือนเขา...ที่แค่ "คิดดี" ยังทำไม่ได้
ว.วชิรเมธี

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
งั้นจะรอรีวิว C-Coupe นะครับขอบคุณครับ  :)