ผู้เขียน หัวข้อ: new ranger เลื่อนการส่งมอบไปอีกเหรอครับ = =a  (อ่าน 4590 ครั้ง)

ออฟไลน์ iKrit

• Hero Member
  • Blue. Just BLUE.
new ranger เลื่อนการส่งมอบไปอีกเหรอครับ = =a
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2012, 19:55:19 »
พอดีจองเอาไว้เมื่อต้นมกราคม และใบสัญญาจองจะได้รับรถช่วงต้นเดือนเมษายน
แต่ผมได้ยินเพื่อนผมบอกว่าจะเลื่อนไปถึงมิถุนายนนี่จริงเหรอครับ?

ขนาดไม่รีบใช้แล้วเจอข่าวแบบนี้ก็เซ็งอยู่เหมือนกัน - -"
"การไม่มีดราม่าเป็นลาภอันประเสริฐ"
แต่มนุษย์มาม่าบางคนก็ชอบเปิดประเด็นทุกที เอ้อ...แปลก

NgoH

• บุคคลทั่วไป
Re: new ranger เลื่อนการส่งมอบไปอีกเหรอครับ = =a
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2012, 19:58:23 »
รอครับ โอ๊ะโอว สวยดี

ออฟไลน์ [J]e[w]

Re: new ranger เลื่อนการส่งมอบไปอีกเหรอครับ = =a
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2012, 20:36:01 »
มัวแต่ส่งออกนอกอยู่สินะ!
Don't waste time grieving over past mistakes, learn from them and move on!

ออฟไลน์ NOTTO

• Full Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2012, 21:37:27 »
ตอน Fiesta ก็ประมาณนี้ เปิดตัวซักพัก ไม่มีรถจะส่งมอง มัวแต่ส่งออก แต่พอเริ่มมีรถทะยอยส่งมอบ เอ...การประกอบแย่มาก
ขนาดรถลงศูนย์แล้ว ต้องมาจ้าละหวั่น PDI (เค้าเรียกงี๊ป่าวหว่า) ไอ้ที่เอามาตรวจสอบ ปรับตำแหน่ง ขอบประตู ฝากระโปรง เรียกว่าปรับแก้กันใหม่ทุกคัน แต่ก็แค่ประกอบแย่ ไม่ได้มีผลต่อการใช้งาน
ตอนนี้ Fiesta ประกอบเนียนขึ้นเยอะเลย

Ranger คงไม่ต่างกันเท่าไรมั๊งครับ  :P
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 21, 2012, 22:21:54 โดย NOTTO »

ออฟไลน์ Sykes

• Full Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2012, 22:13:47 »
เลื่อนครับ

ผมจองไว้ตอน ต้นธันวา ได้รถเร็วสุดเมษาครับ

*2.2 WT นะครับ
"The things you own, end up owning you" - Tyler Durden

ออฟไลน์ TTL

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2012, 22:29:44 »
งั้นเซลล์ก็มั่วกับผมซิครับ บอกว่า
ตัว2.2MT ถ้าจองตอนนี้ได้ ปลาย มี.ค. ถ้าWildtrak2.2 ได้ปลายเมษา
ถามไม่กี่อาทิตยแท้ๆ เชื่อลมปากของเซลล์Fordได้ไมเนี่ย...ขนาดยังไม่ได้จองยังแอบเืองๆเลยครับ
ป.ล.ตอนนี้ รถผ่านหมดเพราะชอบมากๆ แต่หนักใจกับ0บริการอยู่ มันเหมือนมีลูกแล้วไม่มี รร.ดีๆให้ลูกอยู่หรือมีก็มีน้อยเหลือเกิน

ออฟไลน์ Fly to dream

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2012, 22:41:23 »
XLT ไม่ค่อยมีปัญหาครับ แต่ WT  ;D ;D ;D
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

godsonic

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 10:21:08 »
ผมชอบ หน้าตามันสวยนะ ranger wt  แต่ติดที่ได้รถนาน  (xlt มี บ้างศูนย์ เอามาแต่ไม่มีเจ้าของ ยังงงเลยส่งมาทำไม)  ตอนนี้ผมใจเท ไปที่ คู่แฝด bt50  option ดี ติดอย่างเดียว มันไม่หล่อ  :'(
วันนี้ผมจะไปลอง ford อีกที ดูดิจะติดใจ จนยอมรอได้หรือ เปล่า  ;D