ผู้เขียน หัวข้อ: ตกลงToyota จะไม่ทำ Yaris Modelchange ขายแล้วใช่มั๊ยครับ  (อ่าน 5203 ครั้ง)

ออฟไลน์ apiwattu67

• Sr. Member
Yaris รุ่นนี้จะเป็นรุ่นสุดท้ายรึเปล่า ถ้าไม่ทำ Yaris MC แบบยุโรป แล้ว B-segment โตโยต้าจะผลิตอะไรออกมาแทนครับ

ออฟไลน์ NOTTO

• Full Member
Re: ตกลงToyota จะไม่ทำ Yaris Modelchange ขายแล้วใช่มั๊ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2012, 16:07:19 »
ดังนั้น ใครที่อยากจะเป็นเจ้าของ Yaris ใหม่ อาจต้องรีบกันนิดนึง เพราะ Yaris มีกำหนดจะหมด
อายุตลาดในช่วง ปลายปี 2013 - 2014 และจะไม่มีการนำ Yaris ใหม่ ที่เปิดตัวไปแล้วทั้งในญี่ปุ่น
กับยุโรป เมื่อปี 2009 มาทำตลาด ในบ้านเราอย่างแน่นอน เพราะ Toyota ตั้งใจพัฒนา รถยนต์
Hatchback ในพิกัด ECO Car เข้ามาทำตลาดแทน ในช่วงเวลาดังกล่าว

ตัดมาจากข่าว Yaris ของคุณจิมมี่ครับ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
Re: ตกลงToyota จะไม่ทำ Yaris Modelchange ขายแล้วใช่มั๊ยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2012, 16:14:19 »
ปีผิดนะครับ 2010

(ญี่ปุ่นเปิดตัว 22 ธันวาคม)
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ LimitedEdition

• Hero Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2012, 21:13:08 »
ถ้าข่าวจากเว็บเรา ไม่เคยมีว่าจะ Modelchange อยู่แล้วครับ
เราถึงงงว่า ทำไมข่าว Yaris Modelchange มันมาบ่อยจัง

ออฟไลน์ boymoreubon

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2012, 21:43:55 »
หมดมุขจริงๆ ยาริส :P

ออฟไลน์ Symbian

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 10:10:06 »
ได้รับเมล์จาก พิธาน

ใส่ชุดแต่ง +DVd + ไฟท้าย LED

http://phithan-toyota.com/toyota/new-toyota-yaris-2012.html