ผู้เขียน หัวข้อ: พรุ่งนี้ใช่ไหมครับรี วิวซูซูกิ สวิฟ จะออกมาแล้วใช่ไหมครับ พี่จิมมี่  (อ่าน 8387 ครั้ง)

skykides

• บุคคลทั่วไป
พรุ่งนี้ใช่ไหมครับรี วิวซูซูกิ สวิฟ จะออกมาแล้วใช่ไหมครับ พี่จิมมี่

พอดีให้ในกระทู้แว๊ปๆว่าออกวันที่ 26 ก.พ. ดีใจจังจะได้เอาไปตัดสินใจ

รอครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
จำได้ว่า 26 นี่คือประกาศ Best Drive นะครับ หรือว่าควบสองผลงานเลยหว่า

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
ควบครับ นับเวลาถอยหลังรอได้เล้ย กระแสรีวิวสวิฟท์มาแรงมากที่หลายๆเว็ปบอร์ด
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
ผมว่า Swift เป็นไพ่ตายของทาง Suzuki เขาเลยครับ

ประเภทไม่เกิดก็ดับเลย

ปัญหาจริงๆ ของ Suzuki ตอนนี้ผมว่า คือเรื่องศูนย์บริการ ที่ยังมีน้อยมากนั่นละครับ ยังไงก็อยากให้ทาง Suzuki รีบสร้างความมั่นใจให้เร็วที่สุดครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ buggle01

• Full Member
เห็นด้วยครับ และเมื่อเป็นไพ่ตาย สำหรับเมืองไทยแล้ว

"ราคา" และ "ออฟชั่น" เป็นสิ่งที่น่าจะจัดเต็มมาแข่งอย่างแน่นอนครับ

ผมก็รอติดตามชมเช่นกันครับ

ออฟไลน์ soccerruu

• Newbie
  • *
หลังเที่ยงคืน เว๊บมีอืดแน่ๆ

skykides

สงสัยได้โบกมีลามิราจแน่เลยเหมือนทำตลาดช้าไปประกอบกับรูปทรง ผมว่ามีส่วนในการตัดสินใจเลยทีเดียว

!

25โลต่อลิตรถือว่านาสนใจจริงๆ ส่วนราคานี้ต้องตามดูกันต่อไป

ออฟไลน์ nudragon

• MT Mania!!
รอขับตัว MT ครับ AT ไม่เอาไม่มันส์ จะเอามาแข่งกับรถแฟน M2 MT ฮาๆ

skykides

26 ก.พ.นี้ครบสามปี headlightmag ด้วยนี้หน่าเห็นในตอนท้ายของ TEASER for Exclusive First Impression : Suzuki SWIFT EcoCar (FIRST REPORT in THAILAND)

http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=3570:Exclusive-First-Impression-Suzuki-SWIFT-EcoCar-(FIRST-REPORT-in-THAILAND)&catid=6

"นี่แหละ Hatchback พิกัด ECO Car ที่ดีที่สุดในตลาดเมืองไทย รถเล็กบ้าอะไรวะ ขับดีกว่า B-Segment
เครื่อง 1.5 ลิตร หลายๆรุ่น วิ่ง 160 กิโลเมตร/ชั่วโมง ก็ยังนิ่ง และ Firm ใช้ได้เลยทีเดียว แถมยังดูดซับแรง
สั่นสะเทือนจากพื้นหลุมบ่อ บนผิวถนนยางมะตอยได้ดีกว่า Honda Civic FD และ Toyota Corolla ALTIS
รุ่นปัจจุบัน เสียอีก!! ส่วนเครื่องยนต์ ที่เล็กลง เหลือ 1.2 ลิตร ออกตัวกลับ ไล่เลี่ย เครื่อง 1.5 ลิตรเดิม แต่
ช่วงเร่งแซง ก็ชัดเจนว่า ด้อยกว่าเครื่อง 1.5 ลิตร นิดหน่อย แต่ถ้าเทียบกับ March และ Brio แล้ว....จบข่าว!"

จบอย่างไร จบสวยหรือไม่ ความรู้สึกเพิ่มเติม ที่ละเอียดยิบกว่านี้ จะเป็นอย่างไร

26 กุมภาพันธ์ นี้ ได้เห็นดีกัน ใน วันครบรอบ 3 ปี Headlightmag.com พอดี!

ออฟไลน์ kinokuniya

• Jr. Member
  • **
รอข้อมูลพี่ Jimmy ครับ
นอนดึกก็ยอม

ออฟไลน์ Lammerison

• Sr. Member
เก็บตังค์ รอเทสต์ไดรฟ์

ออฟไลน์ anubiz

• Newbie
  • *
นั่งดูบอล รอครับ ;)

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
ปูเสื่อรอดูอยู่ครับ :D

ออฟไลน์ rjhar

• Newbie
  • *
รอดูด้วยคนครับ  ;D

ออฟไลน์ kendo393

• **
  • ชีวิตลิขิตด้วยมือตนเอง
ขอให้อย่ามีปัญหาเรื่องอะไหล่อีกนะ  กระจกประตูหลังรอเกือบ 2 เดือน :'( 

ออฟไลน์ rachatajp2525

• Newbie
  • *
อยากรู้ว่าจะมากีี่โมงครับ จะได้เข้ามาอ่านนน
ขอให้เป็นคืนนี้ ทีเถ้อะ สาธุ

ออฟไลน์ rachatajp2525

• Newbie
  • *
ขอให้อย่ามีปัญหาเรื่องอะไหล่อีกนะ  กระจกประตูหลังรอเกือบ 2 เดือน :'( 
หง่าา
จริงเหรอครับ :o

ออฟไลน์ yod artstu

หง่าา
จริงเหรอครับ :o

ตัวนี้ประกอบ/ไทย คงไม่มีปัญหานั้นหรอกครับ
มา focus กันที่การประกอบดีกว่าครับ :)
: )

ออฟไลน์ jocole

• **
ตอนนี้ไม่ห่วงเรื่อง option ล่ะครับ

จากที่ไปดูโบชัวส์มา คงจะเอาตัว cvt รองท็อปล่ะ

ประเด็นเรื่องราคานี่สิครับ ขออย่าให้แพงกว่า 4.7แสนในตัวรองท็อปเลยนะครับ

ไม่งั้นจะใกล้กับ น้อง city mt ที่จองไปเเล้วนี่สิ

ออฟไลน์ sarapao11

• Newbie
  • *
วันที่ 26 แล้วคุณจิมมี่ เมื่อไหร่จะมาสักทีน้อ 
ขำ ๆ นะครับ ผมไม่รีบหรอก แค่อยากอ่านไวๆ   ;D ;D

ออฟไลน์ All Spark

• **
ผมขอนอนก่อนนะครับ พรุ่งนี้จะตื่น 9:00 (ตั้งนาฬิกาปลุก และตั้งให้ทีวีเปิดไว้แล้ว) ... จะตื่นมาอ่านรีวิวเป็นอันดับแรกครับ  :)

ปล. ตั้งให้ทีวีเปิดช่อง3 .. สตรอเบอรี่ชีสเค้ก ได้ยินเสียงแล้วตื่นแน่ๆครับ  :o

ออฟไลน์ porasit33

0-100  12.3 วิ  เท่าๆ กะ ฟอร์ดแรนเจอร์ 2.2 เลยน่ะเนี่ย 555+