ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ผมเห็น subaru gc 2ประตู สวยมากๆ มีขายในไทยด้วยเหรอ  (อ่าน 4768 ครั้ง)

ออฟไลน์ Zx-III

• Sr. Member
อยากทราบว่า มีขายในไทยด้วยเหรอครับ หรือว่าเป็นรถจดประกอบ สวยโคตรๆ เห็นเเล้วอยากได้มากๆ ใครรู้ช่วยบอกหน่อยเคยsearchตามwebรถมือ2เจอแต่4ประตูนะครับ

ออฟไลน์ PJ"

• Hero Member
  • Fake Forester
Re: วันนี้ผมเห็น subaru gc 2ประตู สวยมากๆ มีขายในไทยด้วยเหรอ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2012, 21:15:33 »
เมื่อก่อนมีไม่ถึง10คัน

เดี๋ยวนี้น่าจะเกินแล้วครับ จดประกอบด้วยส่วนหนึ่ง

แต่ก้ยังน้อยอยู่ดี ผมเห็นขายอยู่ 900kกว่าๆครับ แต่จดทะเบียนเรียบร้อยแล้วครับ

Re: วันนี้ผมเห็น subaru gc 2ประตู สวยมากๆ มีขายในไทยด้วยเหรอ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2012, 21:18:26 »
ราคามัน zeed มาก แต่เห็นเเล้วอยากขับจริงๆ สวยโคตร ขอบคุณความรู้ครับ

ออฟไลน์ PJ"

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2012, 22:32:01 »
ยินดีครับผม เห็นฝรั่งเอามาทำกันเป็นว่าเล่น เมืองไทย rare itemจริงๆ

ผมเองก็ยังไม่เคยเห็นตัวจริงเหมือนกันครับ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2012, 23:03:47 »
เห็นช่วงท่าพระไปกัลปพฤกนะครับ เห็นรถจอดแวะร้านก๋วยเตี๋ยวเนื้อ สวยโคตร ในไทยrareมากๆ สงสัยถ้าอยากได้ต้องพึ่ง จดประกอบ

ออฟไลน์ Vangbank

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2012, 16:19:45 »
เห็นช่วงท่าพระไปกัลปพฤกนะครับ เห็นรถจอดแวะร้านก๋วยเตี๋ยวเนื้อ สวยโคตร ในไทยrareมากๆ สงสัยถ้าอยากได้ต้องพึ่ง จดประกอบ

ในซอยบ้านผมก็มี1คันครับ น่าจะคันเดียวกันเพราะผมอยู่เจริญนครใกล้ๆท่าพระ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 10:06:39 »
คันสีน้ำเงินนะครับ

ออฟไลน์ PJ"

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 20:00:25 »
ผมอยู่จรัญ13 ผ่านท่าพระบ่อยๆ เห็นแต่ หน้าแมวกับ Legacy เป็นส่วนใหญ่อะครับ หน้าหมูมีเจอบ้าง