ผู้เขียน หัวข้อ: เอาคลิป Mercedes-Benz กับ Bmw มาฝากครับดูกันเล่นๆครับ  (อ่าน 3621 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• Hero Member
  • เส้นขอบฟ้า
เอาคลิป Mercedes-Benz กับ Bmw มาให้ได้ดูกันเล่นครับ :D
คลิปนี้เป็นการประกอบ BMW 5 Series F10 Sedan สำหรับคนที่รัก BMW ครับ

คลิปนี้เป็น BMW M Technic Factory สำหรับ STEP เทพของคนที่รัก BMW ครับ

คลิปนี้เป็น Mercedes-Benz AMG Factory สำหรับ STEP เทพของคนที่รัก Benz ครับ

คลิปนี้เป็น Mercedes-Benz เกี่ยวกับเรื่องเกียร์ใหม่แบบ 7 speed ของ Benz ครับ

ออฟไลน์ SADAEW

• Full Member
Re: เอาคลิป Mercedes-Benz กับ Bmw มาฝากครับดูกันเล่นๆครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 18:50:27 »
ขอบคุณสำหรับคลิปครับ
ดู BMW ไว้เผื่อวันนึงจะได้ขับ ตัว M กับเค้าบ้าง  ;D