ผู้เขียน หัวข้อ: อุทาหรณ์จากอุบัติเหตุ พบในเฟสบุ๊ค  (อ่าน 11327 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
Re: อุทาหรณ์จากอุบัติเหตุ พบในเฟสบุ๊ค
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 14:21:40 »
เคยเจอมั้ยครับ หมาเดินมาดุ่มๆกลางถนน เปิดไฟสูงไฟกระพิบใส่หมา .... คุณว่าหมามันรู้เรื่องมั้ย  ... โชคดีหมาฉลาดกว่า ตัดสินใจกระโดดถอยหลัง ไม่ตาย
เคยเจออีกแบบครับ นั่งไปกับเพื่อน จะเข้าซองจอด มีหมาอยู่ มันก็แว่บไฟใส่อยู่นั่นแหละ -*- หมามันรู้เรื่องมั้ย ไม่ ให้บีบแตรเพื่อนผมมันก็ไม่ยอมครับ แปลกดี

ออฟไลน์ surachat_pea

• Newbie
  • *
Re: อุทาหรณ์จากอุบัติเหตุ พบในเฟสบุ๊ค
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 18:57:39 »
หักหลบครับ  โดนท้าย