ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามที่จอดรถ รายเดือนแถวสุขุมวิท26 พอดีกำลังหางานแถวนั้น  (อ่าน 4834 ครั้ง)

ออฟไลน์ Zx-III

• Sr. Member
อยากทราบว่าใครรู้จักหรือพอมี ข้อมูล + ราคา ที่จอดรถหลายเดือนแถวนั้นหน่อย ช่วยแนะนำที่ครับ ผมเข้างานบ่าย2 เลิกเที่ยงคืน ตี1นะครับ เเล้วแถวนั้นมันมีbig c lotus จอดชั่วโมงเท่าไรครับ ใครมีลายแทง pmมาเลยครับ ใกล้เริ่มลองงานเเล้วนะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ YIM

• Hero Member
  • ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
ไม่ค่อยรู้แถวนั้น

แต่เห็นแว่บๆ ว่าปากซอย (ฝั่งสุขุมวิท) ปั้มบางจากมีรับจอดรถครับ (แต่ผมไม่รู้รายละเอียดนะครับ ลองดู)
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ Zx-III

• Sr. Member
ขอบคุณครับ เดียวจะลองsurveyดูก่อน ถ้าไม่ไหวคงนั่งtaxiกลับ