ผู้เขียน หัวข้อ: CITY ตัวปัจุบันสีอะไรที่ใส่ชุดแต่ง โมดุโล แล้วสวยที่สุดครับ?  (อ่าน 5358 ครั้ง)

ออฟไลน์ Devil13

• Hero Member
เห็นแต่ในโบชัวร์มีแต่สีเทา(ผมคิดว่าเทานะ ไม่รู้จริงๆสีอะไร)  ไม่เห็นมีสีอื่นเลย

เป็นเพราะสีนี้แต่งแล้วขึ้นหรือเปล่า? แต่ส่วนตัวผมว่า สีดำ กับสีเงิน ใส่แล้วไม่ค่อยขึ้นเท่าไหร่?

ความคิดส่วนตัวของผมคือรถบางสีใส่ชุดแต่งแล้วขึ้น  บางสีใส่ชุดแต่งแล้วก็ก็ไม่ค่อยขึ้นเท่าไหร่
เช่น SWIFT ที่ใส่ชุด SWIFT Sport ถ้าเป็นรถสีเหลืองจะขึ้นมาก

อยากทราบความคิดเห็นพวกพี่ๆบ้างว่าคิดอย่างไรกันครับ?

ออฟไลน์ MoLee

ถ้ามีiPad ลองโหลดอ็อพนี้มาดูครับ ชื่อ modulo honda เป็นของไทยเราสามารถเลือกชุดแต่งในนั้นได้ดูล่วงหน้าได้ว่าสีนี้จะเป็นยังไง ใส่อันนี้จะเป็นไง 360องศาเลยครับ

ส่วนตัวตะกีไปเปิดดูมา ผมชอบน้ำตาลสุด ในรูปดูดีมากแต่ไม่รู้ว่าตัวจริงจะเป็นยังไง ว่าแล้วก็ของแบบนี้แล้วแต่คนจะชอบครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 03, 2012, 08:03:32 โดย Moza@135!!! »

inkirby

• บุคคลทั่วไป
ผมก็ไม่รู้เหมือนกันว่าทำไมเว็บ HondaAccess ถึงไม่ให้้ปลี่ยนสีตัวภถัง?  :-\

ออฟไลน์ Devil13

ถ้ามีiPad ลองโหลดอ็อพนี้มาดูครับ ชื่อ modulo honda เป็นของไทยเราสามารถเลือกชุดแต่งในนั้นได้ดูล่วงหน้าได้ว่าสีนี้จะเป็นยังไง ใส่อันนี้จะเป็นไง 360องศาเลยครับ

ส่วนตัวตะกีไปเปิดดูมา ผมชอบน้ำตาลสุด ในรูปดูดีมากแต่ไม่รู้ว่าตัวจริงจะเป็นยังไง ว่าแล้วก็ของแบบนี้แล้วแต่คนจะชอบครับ

ก็อยากทำแบบนั้นนะครับ แต่ผมไม่มี Ipad  TT ตอนนี้ยังใช้ iphone 3G เครื่อง Lock อยู่เลย
แต่ผมก็ยังเชื่อว่าการดูรถจริง กับดูในรูปคงให้ความรู้สึกไม่เหมือนกัน
บางครั้งดูในรูปสวย แต่ไปเห็นตัวจริงบนถนน อีกสีหนึ่งดันสวยกว่า

สีน้ำตาลที่คุณว่าผมเคยเห็นตัวจริงก็โอเคนะ แต่เป็นแบบเดิมๆไม่ได้ใส่ชุดแต่งอะไรเลย

ออฟไลน์ Despinaauto

• Sr. Member
   city ชอบสีดำครับ  ว่าขึ้นสุด  เห็นที่ทำงานเกือบทุกสีเลย

เลือกสีที่ถุกกับคุณเองครับ

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
ชอบสีขาว
ลองดูตามAvatarผม  Modulo แท้ๆ

ถ้าก่อน MC ชอบสีดำ
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ redsun

สีขาวครับ