ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครไปคอนเสิต L'arc~en~Ciel มาบ้างคร้าบบบ  (อ่าน 2395 ครั้ง)

ออฟไลน์ HYDE--

• Hero Member
สุดยอด มันส์มากๆ เพลงโดนสุดๆ ไม่ผิดหวังเลย อิอิ

ไม่รู้จะไปโพสที่ไหน กลับมาก็ จัดที่นี่ก่อนเลยละักัน

ออฟไลน์ Zx-III

• Sr. Member
Re: มีใครไปคอนเสิต L'arc~en~Ciel มาบ้างคร้าบบบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 08, 2012, 01:25:10 »
โคตรมันเลยครับ แต่ตอนจบ จบแบบงงๆ อ้าวจบเเล้วเหรอ แต่introกับvisual ดีกว่าconcert x นะผมว่า แต่เพลงที่ชอบขาดไปเยอะ ดูยังไม่จุใจเท่าไรเลย

ออฟไลน์ HYDE--

Re: มีใครไปคอนเสิต L'arc~en~Ciel มาบ้างคร้าบบบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 01:28:01 »
ที่แน่ๆ คอนเสิด X Japan นี่ จุใจสุดๆครับ

เสียดาย ขาดไป 3-4 เพลง น่าจะเล่น NEXUS4, Pretty Girl, Fourth Avenue Cafe, Link

ไหนๆเป็นสาวก JDM ก็เป็นสาวก Jrock อีกสักอย่างเป็นไงคับ 555+

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 01:38:27 »
ไม่ได้ไปครับ

หมดกับ X ไปแล้ว เลยขอเก็บเงินไว้ก่อน

ถ้า Visual Kei วงต่อไป ที่อยากให้มาไทย อยากไปดู Luna Sea ไม่ก็ Versailles ครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!