ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆ คิดว่า ไฟโลโก้ มีไฟ สีแดง ฟ้า ขาว เนี่ย ติดแล้ว สวยไหมครับ ??  (อ่าน 14012 ครั้ง)

ออฟไลน์ udis

• Hero Member
ผมว่าเดิมๆสวยแล้วครับ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
ตรงๆครับ เส-ร่อ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ [J]e[w]

แปลกตาดี ผมชอบนะแต่ถ้าให้ติด ผมคงไม่เอา
Don't waste time grieving over past mistakes, learn from them and move on!

ออฟไลน์ vellcap

ถ้าเรืองแสงอ่อนๆ เวลากดรีโมทรถ จะดูสวยมากเลยครับ (แต่ต้องใช้สีให้เข้ากันด้วยนะครับ)
แต่ถ้าติดตลอดเวลานั้น แล้วแสงจ้าๆนั้น เอิ่มมม ไม่ไหวครับ

ออฟไลน์ Chris Evn

Mazda3 ติดแล้วสวยดีคับ

ออฟไลน์ Lookkaew

• Sr. Member
ผมว่ารถที่ทำแล้วสวย มียี่ห้อเดียวครับ คือ Mazda
ทั้งแบบธรรมดา และแบบ Devil (แต่ต้องดูตอนกลางวัน)

หลายๆ ยี่ห้อ ทำออกมาดูไม่รู้เรื่องเลยครับ ต้องเปิดไฟแล้วดูตอนกลางวัน ถึงจะดูเก๋

ออฟไลน์ Shun

• Jr. Member
  • **
โดยส่วนตัวไม่ค่อยชอบเท่าไรครับ เห็นแล้วนึกถึงไฟตามงานวัดอ่าครับ  ^^'

ออฟไลน์ nicsjerry

• Sr. Member
เห็น MAZDA2 ติดกันเพียบเลย  เวลาเบรค มีสีแดงด้วย สวยดี

ออฟไลน์ Sappe!

ฮอนด้า กับ มาสด้า สองยี่ห้อนี้ครับ ผมว่าติดแล้วสวย อย่างอื่นก็ธรรมดา
'02 Ford Ranger 2.5 Turbo XLT
'06 Ford Ranger 3.0 TDCi XLT
'10 Ford Focus 2.0 TDCi Ghia
'11 Ford Fiesta 1.6 Sport
'14 Ford EcoSport 1.5 Titanium