ผู้เขียน หัวข้อ: /*-*/ J!MMY รับ LEXUS RX350 ใหม่เรียบร้อยแล้ว ติดตามอ่าน REVIEWแน่เร็วๆนี้ /*-*/  (อ่าน 9673 ครั้ง)

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

• Hero Member
วันนี้คุณ จิมมี่ รับ
เลกซัส อาร์เอกซ์350 เรียบร้อยแล้วครับ

ที่เพิ่งเปิดตัวไปไม่นานนักจะเอามาทดสอลและลงพรีวิวให้เห็นกัน
ราวพฤ-ศุกร์ที่ 6 ไม่เกินจากนี้นัก
ด้วยสไตล์การรีวิวที่เป็นเอกลักษณ์ของเค้าเอง

พร้อมอีกสารพัดบทความที่คุณจิมมี่อัพเดทให้ทุกท่านอ่านกันอีก

ขอให้ทุกท่านโปรดติดตามเวบของเราสม่ำเสมอนะครับ

ออฟไลน์ ??????????? ???????

• Newbie
  • *
จะรออ่านครับ ไวไว นะ ถึง ไม่มีปัญญา และ มยุรา จะซื้อ แต่ขออ่านก็ยังดี 555 ::)
+++???????????????????? ????????????????????+++

ออฟไลน์ BnN

^
^
^
ข้างบนนี่รู้สึกคุ้นๆเหมือนจะรู้จัก
ต้องใช่แน่ๆๆๆๆๆ
บ้านอยู่พัฒนาการใช่มั้ย

ออฟไลน์ ??????????? ???????

• Newbie
  • *
^
^
^
ข้างบนนี่รู้สึกคุ้นๆเหมือนจะรู้จัก
ต้องใช่แน่ๆๆๆๆๆ
บ้านอยู่พัฒนาการใช่มั้ย

ใช่ ๆ เราก็คุ้น ๆ เหมือนนาย จะอยู่แถว 101 เลยอ่ะ จริง ๆนะ
+++???????????????????? ????????????????????+++

รถเปิดตัวไม่ถึงเดือนพี่จิมเราก็สอยมาซะและเจ๋งจริง :o

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
รวดเร็ว แรงสับ ฉับไว ใส่ครบรส หมดทั้งบาง ถ่างตาทำ คือคุณธรรมนำทางของจิมมี่

หรือเปล่าหว่า
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ zipboy

• Full Member
ตามมารออ่านด้วยครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
แพน

คิดนานไหมนั่น หา?

เอิ๊กๆๆๆ

แวะมาบอกว่า อัตราสิ้นเปลืองเชื้อเพลิง 10.1 กิโลเมตร/ลิตร จ้ะ

รถอยู่ด้วยกันจนถึงพฤหัส

วันนี้ เป็นเหตุฉุกละหุกมากๆในการรับรถ

ทาง โตโยต้า โทรหา ราวๆ บ่าย 3โมง ว่าสะดวกรับรถ อังคารหรือไม่

อังคาร ผมติดธุระ ทางโตโยต้า เลยถามว่า งั้นสะดวกมารับวันนี้เลยก็ได้นะ

ผมก็เลยต้องรีบตะปบไว้ก่อนละครับ 

เคลียร์คิวงานช่วงเย็นทั้งหมด ไปรับเจ้า RX350 นี่ละ

เป็นรถคันเดียวกับ ในงานวันเปิดตัว เลย!!!

และ ดุเหมือนจะเป็นคันเดียวกับที่ต้องเอาไปขึ้นแท่นหมุน ในงาน บางกอกมอเตอร์โชว์ ซะด้วยสิ!!

สยองเลยละทีนี้! ต้องประคบประหงมกันสุดๆ  T_T

10.1 กิโลลิตร

เอาวะ ถ้ามองว่ารถหนักๆ เครื่อง 3.5ลิตร ก็โอเค อย่างน้อยมันยังประหยัดกว่ารถหัวหน้าเผ่า Subaru TRIBE-CAR

รถประคบประหงมผ่านเข้ามาเยอะเหลือเกินช่วงนี้ ขอรถที่มันลองๆนั่งลองๆขับได้หน่อยเถอะพ่อคุณเอ้ย
มาแต่ละคันนี่เห็นหน้าก็รู้เลย คันนี้..แมงวันห้ามขี้ใส่ จุลินทรีย์ห้ามฉี่แตกบนเบาะ โอ้โฮแค่เอามือจับเปิดประตูก็เครียดแล้ว
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ babybeb

• Jr. Member
  • **
การรอคอยใกล้สิ้นสุด  ;D.......ไม่ทราบว่ามีจะมี 2.4 ป่าวครับ!!!!

ออฟไลน์ KC.

• Newbie
  • *
รออ่านด้วยคนครับ

ออฟไลน์ spwatana

• Newbie
  • *
ได้เห็นรถแล้ว คันใหญ่มาก สวยมาก

ออฟไลน์ yivinci

• Newbie
  • *
แล้ว New C Class ละครับ รอมานานแล้วเหมือนกัน อยากรู้ว่าได้ตัวไหนมา C200 Kom หรือ C230
ตอนนี้อยากเปลี่ยนค่ายเหมือนคนใช้กล้องจากCanon --> Nikon

ไม่อยากอ่านพร้อมกันหลายๆรีวิว เดี๋ยวคนที่นั่งข้างหลังจะหาว่าอู้งาน เอาเวลามาอ่านรีวิวของจิมมี่ ;D

ออฟไลน์ muzaa

• Sr. Member
คุณ Jimmy ครับเครื่อง3.5ในrx-350นี้เป็นเครื่องสหกรณ์ของ Toyota ที่วางใน Camry , Crown ,ALPHARD,Vellfire,ES-350  และอื่นๆ แต่มาเปลี่ยนเกียร์ชนให้เหมาะสมกับระบบขับเคลื่อนแต่ละรุ่นใช้ไหมครับ

ออฟไลน์ zipboy

• Full Member
ผมคิดว่ามันกินดุไปสักนิด อยากเห็นแถว 11.2 มากกว่าครับ แหๆ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ตามนั้นเลยครับคุณ muzaa

ออฟไลน์ RhinoMango

• Very Rhino User
  • Let's get back to '94.
ประหยัดกว่าจูนนิดหน่อย เองเหรอ!!  :(

:. Volkswagen Vento VR6 '94 // :. Nissan NX "กูปรี" '94

You can Follow me on Twitter : @rhinomango

ออฟไลน์ P_Wut

• Sr. Member
  • My Sporty Innova
ประหยัดกว่าจูนนิดหน่อย เองเหรอ!!  :(

โห เอาลงไปเทียบกับจูน เลยเหรอครับ?

เครื่องเบนซิน V6 3500 กินแค่นี้ ก็ถือว่า ประหยัดมากแล้วนะ

จูนเองต่างหาก ที่ควรไปปรับปรุงตัว

เครื่องดีเซล 4 สูบ 3000 cc
จริงๆ มันควรจะกินน้อยลงกว่าที่เป็นอยู่นี้อีกครับ

ออฟไลน์ RhinoMango

• Very Rhino User
  • Let's get back to '94.
เห็น LS V8 มันกิน 11 กว่าเช่นกันนิ?? หรือเราจำผิด :-\

:. Volkswagen Vento VR6 '94 // :. Nissan NX "กูปรี" '94

You can Follow me on Twitter : @rhinomango

If LS V8 is put in a big van it won't be 11.