โพลล์

เจ้านายที่บ้านหรือที่ทำงานบอกว่าอนุญาตวันเดียวและให้งบไปกินไปเที่ยวแค่งานเดียว

20 มีนา : " มิราจ "ที่เซ็นทรัล ลาดพร้าว
6 (13.6%)
21 มีนา :  " สวิฟท์ "ที่โรงแรมดุสิตธานี
9 (20.5%)
21 มีนา : " เทรลเบลเซอร์ " ที่อิมแพค เมืองทองธานี
23 (52.3%)
21 มีนา : " พรีอุส-ซี " ที่ไหนสักแห่ง
6 (13.6%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 44

ผู้เขียน หัวข้อ: สมมุติเจ้านายให้คุณลางานได้วันเดียวในสัปดาห์นี้ คุณจะไปดูงานเปิดตัวรุ่นไหน  (อ่าน 4385 ครั้ง)

ออฟไลน์ สมาชิกคนที่2455

• Hero Member
ผมเลือกพรีอุส-ซีคร๊าบ

ผมเลือกพรีอุส-ซีคร๊าบ

เปลี่ยนใจแล้วไปดูแร็พเตอร์ตัวพ่อดีกว่า

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

กำหนดการงานแถลงข่าว เปิดตัว “All New Suzuki Swift”

วันพุธที่ 21 มีนาคม 2555 เวลา 10:30 – 12:30 น.
ณ ห้องนภาลัยบอลรูม โรงแรมดุสิตธานี

10:00 น.            ลงทะเบียน

10:30 น.            พิธีกรนำเข้าสู่งาน

10.35 น.            คุณวัลลภ ตรีฤกษ์งาม ผู้ช่วยผู้จัดการทั่วไป บริษัท ซูซูกิ มอเตอร์ (ประเทศไทย) จำกัด กล่าวต้อนรับ

10:40 น.            หม่อมราชวงศ์พงษ์สวัสดิ์  สวัสดิวัตน์ รัฐมนตรีว่าการกระทรวงอุตสาหกรรม กล่าวถึงวิสัยทัศน์ของรัฐบาลในการพัฒนาอุตสาหกรรมรถยนต์ และส่งเสริมให้เกิดการผลิต
และจ้างงานในประเทศไทย

10:50 น.            ผู้บริหารระดับสูง และวิศวกรผู้คิดค้นและออกแบบนวัตกรรมประหยัดพลังงาน  จาก บริษัท ซูซูกิ มอเตอร์ คอร์ปอเรชั่น ประเทศญี่ปุ่น และ ผู้บริหารจาก บริษัท ซูซูกิ มอเตอร์ (ประเทศไทย) จำกัด ขึ้นแถลงเปิดตัว All New Suzuki Swift

11:20 น.            เปิดตัวภาพยนตร์โฆษณา และเปิดตัว All New Suzuki Swift พร้อมพรีเซ็นเตอร์ หลุยส์ สก็อต
                          สัมภาษณ์พรีเซ็นเตอร์ หลุยส์ สก็อต บนเวที

11:30 น.            ถ่ายภาพร่วมกัน

11.40 น.            สัมภาษณ์ผู้บริหาร

รับประทานอาหารกลางวัน

ออฟไลน์ simcity

คนโหวตไปดู" นิชคุณ" เอ้ย มิราจ น้อยแฮะ

.

ออฟไลน์ ArmMoTo

• Sr. Member
อยากดู trailbrazer ครับ

เหมือนกันครับ

ผมละอยากเห็นตัวจริงมาก  :-*

ออฟไลน์ อ้วนซ่า

• Full Member
มีงานไหนจัดแถวพารากอนไหมนี่

ออฟไลน์ Despinaauto

เลือกมิราจ

เพราะจัดในห้าง  จะได้เดินดูของต่อ  ไม่เสียเวลาที่ลามา

ส่วนถ้าชอบคันไหนจริง จะไปดูที่ show room เลย  ดูได้ละเอียดกว่า  อาจได้ลองขับ  และจองได้เลย

ผมเคยไปงานเปิดตัวรถหลายครั้ง  หลังๆไม่ไป  ไม่ได้ประโยชน์สำหรับตัวเองครับ  ดังนั้นจึงเลือกไปงานที่จัดที่ห้างครับ

ออฟไลน์ chaiz

ไปดู swift ครับ แล้วเปิดเนต ดู เปิดตัว trailblazer online  ;D

วันที่ 26 trailblazer มีโชว์สาธิตที่เมืองทองอีกรอบนะครับ

ออฟไลน์ MC Stradale

อยากดู Prius C ครับ แต่ขอราคาอย่าแพงมากเลย