ผู้เขียน หัวข้อ: ++ ภาพและราคา New Toyota Prius ++  (อ่าน 13630 ครั้ง)

ออฟไลน์ Aphutylfc

• Full Member
Re: ++ ภาพและราคา New Toyota Prius ++
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 10:20:31 »
ผมว่ามันก็เหมือนเดิม ถ้าไม่ใช่คนที่สนใจเรื่องรถจริงๆจะดูไม่ออกแล้วว่าเก่ากับใหม่แตกต่างกันยังไง

ออฟไลน์ neo7s

• Newbie
  • *
Re: ++ ภาพและราคา New Toyota Prius ++
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 11:51:22 »
หลังคา Solar Panel นี่ ถ้าใครสนใจ ลองดูสเปคให้ละเอียดซะก่อนนะครับ
ว่ามันผลิตไฟให้ได้แค่ไหน แล้วไฟเล็กน้อยที่ได้มานั้น ตัวรถเอาไปใช้ทำอะไรกัน?

ถ้าได้คำตอบแล้ว คุณจะรู้ว่ามันเป็นการตลาดล้วนๆ เลยละ
สำหรับ option หลังคา Solar Panel นี่  ;D

ไม่น้อยครับ ปั่นแอร์ได้เลยล่ะ อีกอย่างมันชาร์จไฟเก็บไว้ได้ตอนจอด ขึ้นรถมาใช้โหมด EV ขับได้แน่ๆ

คุณ Fly to dream น่าจะเข้าใจผิด ลองหาข้อมูลเพิ่มเติมดูครับ  ;D

ออฟไลน์ KrisTop

• Full Member
  • Ingenious
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 12:44:38 »
ราคาพอรับได้ครับ อิอิ แต่ตัวปัจจุบันส่วนลดแสน + ประกันชั้น 1 แล้ว

ออฟไลน์ iamnobody

• Sr. Member
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 18:31:54 »
ราคาพอรับได้ครับ อิอิ แต่ตัวปัจจุบันส่วนลดแสน + ประกันชั้น 1 แล้ว
ที่ไหนพอบอกได้มั้ยครับ ผมได้มาแสนเหมือนกันแต่ประกันหักจากในแสนนั้นแหละ

ออฟไลน์ Ohio

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 22:35:22 »
เค้าเปิดจองหรือยังอะฮะ??