ผู้เขียน หัวข้อ: ราคาผ่อนต่อเดือนของรถมิราจออกมาแล้ว เตรียมเสียเงินกันหรือยัง  (อ่าน 13193 ครั้ง)

ออฟไลน์ shinken

• Newbie
  • *
ตอนแรกว่าจะเล่นตัวรอง แต่ดูรูปตอนเปิดตัวเมื่อวานนี้ ตัว Top สวยดีแฮะะ ชอบตรงจอด้วยเลยว่าจะเปลี่ยนไปจับตัว Top แทนแแหละครับ

วันนี้เค้ามีตารางผ่อนออกมาแล้วด้วย ต้องคำนวนดีๆ หน่อยละ  :P

ออฟไลน์ BestHuafoo

• Hero Member
  • เอี๊ยดแอ๊ด

426 มีกระจกพับไฟฟ้า

รถตูยังไม่มีเลย 55555+

ออฟไลน์ 380Z

• Sr. Member
ราคาน่ารักดีครับ

ออฟไลน์ devilpharynx

• Full Member
อยากไปลองครับจะแย่อยู่แล้วววววววววววววว

ออฟไลน์ the_bunz

• Jr. Member
  • **
 อยากได้ GLX มากๆ ค่าตัว 460K หักภาษีได้ 6หมื่นกว่า  ผ่อนเดือนละ 8000 สบายๆ
แต่ไม่ชอบตรงสวิตซ์ปรับแอร์ ที่เป็นเลื่อนซ้ายขวานี่หละ น่าจะเป็นลูกบิดทั้งหมด

ออฟไลน์ [J]e[w]

• Hero Member
ราคาน่าถอยดี  ;D
Don't waste time grieving over past mistakes, learn from them and move on!

• Newbie
  • *
อัพเดทคร้าบบบ ล่าสุดพี่ JIMMY ลงรีวิวเรียบร้อย ยิ่งอยากได้เลยครับ

ออฟไลน์ sweetnovember

• Newbie
  • *

ใครไปมอเตอร์โชว์มายังครับ ว่าจะไปเสาร์นี้ จะได้เห็นตัวเป็นๆ ไม่รู้จะได้ลองมั้ย  ;)

• Newbie
  • *
ส่วนใหญ่คงไปวันเสาร์กันเยอะนะครับ เตรียมตัวดีๆ ครับ

ออฟไลน์ sweetnovember

• Newbie
  • *
ไปมาแล้วว คนเยอะมากกกกกกก กว่าจะเข้าไปดูใกล้ๆ ได้นานเลย......... แต่ที่บูธ พวกน้องๆ เซลล์เค้าเตรียมมาเยอะมาก แต่ละคนก็ถือไอแพดคอยบอกข้อมูล ก็เร็วดี แถมน่ารักด้วย เห็นคนจองเพียบเลยอ่ะ  ใครยังไม่ไป ไปวันธรรมดาดีนะ