ผู้เขียน หัวข้อ: เกือบตาย!!!!!! เพราะน้ำขวดเดียว  (อ่าน 10709 ครั้ง)

ออฟไลน์ adis

• Hero Member
Re: เกือบตาย!!!!!! เพราะน้ำขวดเดียว
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มีนาคม 23, 2012, 09:54:18 »
ดีมากเลยครับที่นำประสบการณ์มาเล่ากันฟัง และขอให้หายเจ็บเร็ว ๆ นะครับ
ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ beebird

Re: เกือบตาย!!!!!! เพราะน้ำขวดเดียว
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มีนาคม 23, 2012, 10:33:40 »
ล้อโรงงานนี่แข็งแรงมากครับ แค่คดทำให้คุมรถกลับมาจอดข้างทางได้ ไปเจอล้อก๊อปนี่มีแตกแน่ๆแบบนี้

ฟาดเคราะห์ไปนะครับ

ออฟไลน์ MC Stradale

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มีนาคม 23, 2012, 15:28:39 »
ห้ามไปสนใจมันเด็ดขาดครับ ขับรถอยู่ไม่ว่าจะมีเสียงอะไร หรืออะไรตก ควรที่จะจอดรถข้างทางก่อนแล้วจึงทำโน่นนี่ครับ อันตรายมากครับ แต่ถ้าไม่เป็นอะไรมากก้ดีแล้วครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มีนาคม 23, 2012, 17:48:54 »
เมื่อก่อนวอลโว่คันเก่า มีเสียงแล้วพ่อจะใช้ให้ลองตรวจสอบขณะวิ่งครับ แต่ต้องไม่คลำด้วยตัวเอง

ไม่ต้องเก่าหรอกรถปกติมีเสียงเอี๊ยดๆอ๊าดๆผมหน่อยก็สงสัยละ สมาธิหลุดประจำ แต่ไม่ถึงขั้นหันไปมองหาขณะขับ มักจะรอรถติดซะส่วนใหญ่ ชีวิตคนกรุง =="
ปัญหาคือถ้าจอดนิ่งจะไม่มีเสียงไงครับ

ออฟไลน์ BigBlahBlah

• Full Member
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: มีนาคม 23, 2012, 20:26:30 »
ขอโทษนะครับ ขอทราบเลขทะเบียนหน่อยได้ไหมครับ เฉพาะตัวเลขน่ะครับ ผมมีความเชื่อส่วนตัวนิดๆเลยอยากรู้น่ะครับ
Gadgets ?????????????????????

ออฟไลน์ ch>.<

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: มีนาคม 23, 2012, 21:01:44 »
ปัญหาคือถ้าจอดนิ่งจะไม่มีเสียงไงครับ

ก็จริงๆครับ  :D
สุดท้ายไงก็ต้องพยายามฟังแล้วพอรถนิ่งๆก็ค่อยๆคิดเอาเองอยู่ดีว่ามาจากอะไร