ผู้เขียน หัวข้อ: เสาร์นี้จะไปจอง CITY ครับ มีศูนย์ใหนแนะนำบ้างครับ(อยุธยา)  (อ่าน 3795 ครั้ง)

ออฟไลน์ Devil13

• Hero Member
หลังจากหาข้อมุลมานาน ก็สรุปเป็นว่าเอา CITY A/T ตัวล่างสุด 599,000
เพราะว่าลงตัวแล้วในเรื่องของหน้าตา ราคาขายต่อ เบาะหลังนั่งสบาย ศูนย์บริการ และที่สำคัญคุณแม่ชอบ  :D
ตอนนี้ดูๆไว้2สี  1.ขาว  2. เทา

ผมอยู่อยุธยา ไม่เคยมีรถมาก่อนไม่มีเพื่อนที่ขับรถเก๋งเลย ก็ดลยไม่รู้ว่าแถวนนี้ศูนย์ใหนแถมอะไรบ้าง?
อยากจะถามพี่ๆว่าแถวๆอยุธยา เค้าแถมอะไรบ้างครับ พรุ้งนี้จะได้เอาข้อมูลไว้ต่อรองกับเชลล์  ;D

มีอะไรแนะนำได้นะครับมือใหม่จริงๆ

ออฟไลน์ treebegin

• Full Member
หลังจากหาข้อมุลมานาน ก็สรุปเป็นว่าเอา CITY A/T ตัวล่างสุด 599,000
เพราะว่าลงตัวแล้วในเรื่องของหน้าตา ราคาขายต่อ เบาะหลังนั่งสบาย ศูนย์บริการ และที่สำคัญคุณแม่ชอบ  :D
ตอนนี้ดูๆไว้2สี  1.ขาว  2. เทา

ผมอยู่อยุธยา ไม่เคยมีรถมาก่อนไม่มีเพื่อนที่ขับรถเก๋งเลย ก็ดลยไม่รู้ว่าแถวนนี้ศูนย์ใหนแถมอะไรบ้าง?
อยากจะถามพี่ๆว่าแถวๆอยุธยา เค้าแถมอะไรบ้างครับ พรุ้งนี้จะได้เอาข้อมูลไว้ต่อรองกับเชลล์  ;D

มีอะไรแนะนำได้นะครับมือใหม่จริงๆ

ผมรู้แต่ กทม. ใกล้สุด ก็  ศูนย์รังสิต ศุนย์ใหญ่ ให้เยอะอยู่ครับ
Honda Brio V AT  2011
Mitsubishi Mirage GLX CVT 2012 

ลดโลกร้อน กันครับ

ออฟไลน์ Devil13

น่าสนใจดีครับ เดียวลองแวะไปดูดีกว่า  :D

ออฟไลน์ mongolias

ไม่ต้องขับรถไปก็ได้ครับ
ลองเข้าไปหาข้อมูลที่คลับของซิตี้ดูก่อน
http://www.hondacityclub.com
ในนั้นมีเซลส์เยอะเลยล่ะครับ ลองติดต่อทางโทรศัพท์ดูก่อนก็ได้ครับ
ใช้วิธีเอาข้อเสนอต่อข้อเสนอกันไปเรื่อยๆ สุดท้ายคุณจะได้เจ้าที่ให้คุณเยอะที่สุดเองครับ ผมใช้วิธีนี้แหละ โทรฯไปประมาณ 10 ศูนย์ได้ครับ

ถ้าไม่เกี่ยงเรื่องระยะทาง มารับรถแถวสมุทรปราการได้ ลองหลังไมค์มาหาผมครับ ผมจะให้เบอร์เซลส์ที่ผมซื้อ City ครับ บริการดี และของแถมใช้ได้ครับ

ออฟไลน์ hutzero

ไม่ลองศูนย์อยุธยาก่อนล่ะครับ   จังหวัดเดียวกับโรงงานประกอบน่าจะมีดีกรีดีอยู่บ้าง
ของผมขนาดศูนย์มิตซูอยุธยายังได้รางวัลศูนย์ดีที่สุดในภาคกลางเลย

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
เกรงว่าจะปิดรับจองแล้วสิครับ แบคออเดอร์ล้น ถ้าเจอที่ไหนมีรถ ก็รีบๆ ตัดสินใจนะครับ