ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเกี่ยวกับการเริ่มการผลิตของHONDAคับ  (อ่าน 3322 ครั้ง)

ออฟไลน์ tokiyer

• Jr. Member
  • **
คือผมได้ทราบข่าวมาว่าทางHONDAจะเริ่มสายกสนผลิตแล้วใช่ไหมคับ
แต่ข่าวได้มาอีกก็คือ ผลิตแต่SV และV
ส่วนสีก็จะผลิตแต่สีดำ และสีขาว เท่านั้น

ผมอยากทราบว่ามีส่วนไหนจิง
ส่วนไหนไม่จิง
ใครพอยืนยั้นหรือทราบอะไรบ้างไหมคับ

ส่วนผมจองสีนำ้ตาล SV
ไปคับ แต่เซลแจ้งเมื่อเดือนที่แล้วว่าได้ช่วง
เมษ แน่นนอน
แต่พอทราบข่าวกลัวจะโดนเลื่อยอีกคับ

ขอบคุณคับ

ออฟไลน์ K-HLM

• Newbie
  • *
Re: สอบถามเกี่ยวกับการเริ่มการผลิตของHONDAคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 24, 2012, 19:14:09 »
city หรือว่า jazz ครับ
ส่วนผมรอ jazz sv สีขาว จอง ต้นมีนาคม
กำหนดรับรถ สิงหาคม แต่เช,,์บอกว่าน่าจะได้มิถุนายน ครับ

ออฟไลน์ Hokkaido

• Full Member
Re: สอบถามเกี่ยวกับการเริ่มการผลิตของHONDAคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 24, 2012, 20:35:25 »
City สีน้ำตาล กับ สีแดง จะเริ่มส่งมอบได้เดือนพฤษภาคมครับ

โดยที่รุ่น V กับ SV จะทยอยส่งมอบก่อน รุ่น S จะตามมาในเดือนพฤษภาเช่นเดียวกัน

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 25, 2012, 02:51:59 »
ผมจอง
CITY ไปอ่ะคับ
สีน้ำตาลไม่ได้ผลิตในเดือน เมา หรอคับ

ออฟไลน์ Hokkaido

• Full Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 25, 2012, 10:31:28 »
ผมจอง
CITY ไปอ่ะคับ
สีน้ำตาลไม่ได้ผลิตในเดือน เมา หรอคับ

ลองถามกับเซลใหม่นะครับว่าได้เดือนเมษาจริงมั้ย

ถ้าเค้ายืนยันว่าได้แน่ ผมก็ยืนยันได้เช่นกันว่า จขกท. เตรียมใจไว้เลยครับว่าเลื่อนแน่ๆครับ 1 เดือน

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 26, 2012, 03:53:04 »
เซลแจ้งกลับมาแล้วคับ
ว่าได้เดือน พ.ค.คับ
T  T
เนื่องจากเดือน เมษ จะมีเพียง
สีขาวและดำคับ