ผู้เขียน หัวข้อ: ให้ทุกข์แก่ท่านทุกข์นั้นถึงตัว (โหดเจอโหดกว่า)  (อ่าน 2639 ครั้ง)

ออฟไลน์ NONT4477

• Hero Member
  • Let the SKYFALL
ขอเอามาโพสในห้องนี้ละกันครับ
GTA ชัดๆ
โชคดีที่เมืองไทยไม่ค่อยเจอแบบนี้ (มั้ง)
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ อ้วนซ่า

• Full Member
ถ้าเป็น GTA คนขับมอไซค์ ถืออาก้า คนขับรถถือบาซูก้า

ออฟไลน์ Shyn Von Einzbern

• Full Member
ตาลุงคนขับเบนซ์นั่นอะไรของเขา แล้วคนที่มาฟาดๆๆแกนั่นก็มาจากไหน

อารมณ์ร้อนไปไหนกันคนเรา

ออฟไลน์ LimitedEdition

• Hero Member
ผมไม่สนับสนุนให้โพสต์คลิปที่มีความรุนแรง ยั่วยุ ในบอร์ดนะครับ
มันเป็นเรื่องจริงที่เกิดขึ้นก็จริง แต่ผมคิดว่าคงไม่ใช่วัตถุประสงค์ของเวบบอร์ดเรา

ส่วนอีกกระทู้ในห้อง General Discussion ผมกำลังดำเนินการครับ