ผู้เขียน หัวข้อ: ไปลองขับ teana, camry แต่สุดท้ายจอง focus  (อ่าน 12088 ครั้ง)

ออฟไลน์ BlueMan69

• Sr. Member
Re: ไปลองขับ teana, camry แต่สุดท้ายจอง focus
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: เมษายน 01, 2012, 23:17:39 »
จากรูป

ไม่สามารถพูดได้เลยว่าใหญ่เท่ากับ ex

ผมยังไม่ได้ลอง new focus นะครับ แต่ผมลอง ex, altis, civic มาแล้ว ex นี่ด้านหลังกว้างแถมเอน สบายมาก ๆ

ออฟไลน์ madboy

• Hero Member
Re: ไปลองขับ teana, camry แต่สุดท้ายจอง focus
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 01:00:30 »
ตัวเก่านี่นั่งสบายสุดคือคนขับครับ สำหรับผม :-\

ออฟไลน์ mamaman

• Hero Member
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 18:51:39 »
จากรูป

ไม่สามารถพูดได้เลยว่าใหญ่เท่ากับ ex

ผมยังไม่ได้ลอง new focus นะครับ แต่ผมลอง ex, altis, civic มาแล้ว ex นี่ด้านหลังกว้างแถมเอน สบายมาก ๆ

มอเตอร์โชว์ มีให้ลองนั่งครับ เพื่อนไปลองมาแระ บอกพื้นที่ด้านหลังแคบจริงๆ
แต่ภายใน สวยกว่า new camry อีกนะผมว่า ติดตรงมันแคบนี่เหลาะ