ผู้เขียน หัวข้อ: สวิฟ 1.5 ยังพอมีเหลือบ้างไม๊คร๊าฟฟฟ...........  (อ่าน 4361 ครั้ง)

ออฟไลน์ jaja

• Newbie
  • *
พี่ๆท่านไหน พอจะทราบไม๊คับว่า 0ไหน ยังพอมี สวิฟ1.5 เหลือบ้าง ผมไปจอง สวิฟ1.2 อีโค่ แล้ว และก้อยากจะได้ สวิฟ 1.5 ไว้อีก สักคัน แบบว่ามือ2 ขอเป็นตัวเลือกหลังๆ และกันคับ

ออฟไลน์ MystogaN

• Hero Member
Re: สวิฟ 1.5 ยังพอมีเหลือบ้างไม๊คร๊าฟฟฟ...........
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 23:03:56 »
อย่าว่างั้นว่างี้เลยนะคับ คันเดียวก็พอมั้งคร๊าบ ออกทีเดียวกันสองคันเสียดายเงินนะคับ :-[

รวมกันนี่ซื้อแคมรี่ได้เลยนะคับ :'(

ออฟไลน์ jaja

• Newbie
  • *
Re: สวิฟ 1.5 ยังพอมีเหลือบ้างไม๊คร๊าฟฟฟ...........
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 23:12:15 »
อย่าว่างั้นว่างี้เลยนะคับ คันเดียวก็พอมั้งคร๊าบ ออกทีเดียวกันสองคันเสียดายเงินนะคับ :-[

รวมกันนี่ซื้อแคมรี่ได้เลยนะคับ :'(
5555 ครับๆ ;D พอดีผมถามให้พี่สาวผมอ่ะคับ เค้าอยากได้ 1.5ครับ ส่วน1.2 ผมจองเรียบร้อยแล้ว :D ผมก้อยังถามเค้าอยู่เลยน่ะ ว่า "ตอนเวลาที่ ชาวบ้านเค้าซื้อกัน ทำไมถึงไม่ซื้อ 55แต่ก้อน่ะครับ พี่สาว ขอให้ช่วย ก้อต้องทำครับ  ;D

ออฟไลน์ MystogaN

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 23:24:45 »
งั้นไม่ซื้อเหมือนกันไปเลยหละฮะแต่พยายามเลือกคนละสี

ถ้าสีเดียวกันวันดีคืนดีเดินไปเปิดผิดคัน สัณญานกันขโมยร้องละตัวใครตัวมัน ;D

ออนไลน์ TJA

• Sr. Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 03, 2012, 00:07:00 »
เท่าที่ดูจากรีวิวตามสื่อต่างๆ
ความเห็นค่อนข้างจะไปในทางเดียวกันเลย ว่าเรื่องการขับขี่ที่สนุกสนานนั้นลดลงจากตัวเก่าไปพอสมควร
ในคลับก็มีแนวโน้มว่าจะเก็บสวิฟต์ตัวคลาสสิก(ในคลับเค้าเรียกกันเองนะ)ขึ้นหิ้งกันเลยทีเดียว
ไม่ค่อยมีคนอยากปล่อยมั้งครับ ส่วนใหญ่ที่เห็นๆเค้าก็ซื้อตัวอีโคเพิ่มอีกคันไปเลย
"เจ้าพ่อรถเล็ก" ..สงสัยของเค้าดีจริงๆ   ;D
.-_-.

ออฟไลน์ Armo

• Full Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 03, 2012, 01:12:35 »
ที่ศูนย์ราชบุรีเหลือคันสุดท้ายครับ สีม่วงอ่อน ไม่แน่ใจว่าเป็นตัวท็อปหรือเปล่าครับ ;D

ออฟไลน์ adis

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 03, 2012, 09:30:32 »
ที่ศูนย์ปัตตานีมีสองคันครับ

ออฟไลน์ drugprofile

• Full Member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 03, 2012, 15:46:33 »
พี่ๆท่านไหน พอจะทราบไม๊คับว่า 0ไหน ยังพอมี สวิฟ1.5 เหลือบ้าง ผมไปจอง สวิฟ1.2 อีโค่ แล้ว และก้อยากจะได้ สวิฟ 1.5 ไว้อีก สักคัน แบบว่ามือ2 ขอเป็นตัวเลือกหลังๆ และกันคับ

ในเว็บคลับ ที่ห้องซื้อขาย มือสอง ยังพอมีอยู่ครับ ไม่กล้าลงลิงค์ กลัวผิดกฎ (เดี๋ยวผม PM สิงค์ไปให้ครับ แถมเป็นสี หายากด้วย)  ;)