ผู้เขียน หัวข้อ: // ตารางเปรียบเทียบสมรรถนะ รุ่นย่อยต่อรุ่นย่อย Chevrolet Colorado GMI 700 //  (อ่าน 22217 ครั้ง)

ออฟไลน์ BoatHead

• Newbie
  • *
BT-50 PRO

เจอกันพรุ่งนี้ครับ าราง ยังนั่งทำไม่เสร็จ

ขอบคุณครับ.

ออฟไลน์ vellcap

• Hero Member
2.8 LTZ 6AT ผมทำได้ 11.3 วินาทีครับ ตอนออกตัว Traction Control ทำงานด้วย
Colorado 2.8 ยังได้ขนาดนี้ แล้ว Mazda BT50 Pro 3.2 จะไม่เหลือ 9 วินาทีเลยเหรอครับเนี่ย

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ไม่ขนาดนั้นครับ ตัวเลขออกมา พอกันนั่นแหละ

ออฟไลน์ BoatHead

• Newbie
  • *
ไม่ขนาดนั้นครับ ตัวเลขออกมา พอกันนั่นแหละ

พี่ J!MMY. ครับ. ได้โปรดปล่อยตาราง. BT 50 Pro.  ออกมาทีนะครับผมจะลงแดงอยู่แล้ว

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ banch

BT 50 ยังม่ายมาเรยหรออออออออ

ออฟไลน์ flyingdutchmanz

• Newbie
  • *
ขอบคุณครับ
รอ BT-50 Pro อยู่ครับ จะได้ตัดสินใจสักที Ford Mazda Chev