ผู้เขียน หัวข้อ: ++ เพื่อเป็นการแสดงความบริสุทธิ์ใจอะนะครับ ++  (อ่าน 9545 ครั้ง)

ออฟไลน์ MystogaN

• Hero Member
จากกระทู้ที่ผมถามข้อมูลเรื่องล้อของผมครับ แต่สุดท้ายจบด้วยดราม่าหลังข่าวครับ ซึ่งผมได้ทำการล๊อคกระทู้ดังกล่าวไว้เรียบร้อยแล้ว และขอมาโพสกระทู้นี้อีกทีนะครับ

ก่อนอื่นผมต้องขอแสดงความเสียใจกับคุณ MewMew ด้วยอะนะครับ ที่เป็นคนคอยทำหน้าที่เป็นตำรวจตรวจเด็กตอแหลภายในเว็ป (หรือเปล่า??)

ผมสังเกตุมานานแล้วเวลาใครพิมอะไรไว้ก็จะไปขุดคุ้ย และถามด้วยถ้อยคำสุภาพๆ แต่แฝงด้วยวัตถุประสงค์อะไรก็ไม่ทราบ เหมือนนางร้ายช่อง 7 เลยอะครับ (ท่าทางชีจะดูละครเยอะ)

ปล.ที่ตั้งกระทู้นี้ขึ้นมาไม่ได้ต้องการที่จะต่อความยาวสาวความยืดนะครับ แต่เนื่องจากมีบุคคลไม่พึงประสงค์มาหมิ่นประมาทกันแบบนี้ผมก็ไม่ชอบครับ และจากกระทู้ดังกล่าวผมพูดอะไรไว้ผมก็ควรกระทำ

ฉนั้นผมจึงขอแสดงหลักฐานความบริสุทธิ์ของผมครับ ถึงแม้พี่ Moderator จะได้ทำการแบนไปแล้วก็ตามครับ และถ้าพี่ๆ เห็นสมควรว่าควรลบกระทู้นี้ ก็สามารถที่จะทำการลบออกได้เลยครับ ขอบคุณครับ

*สังเกตุวันที่จองด้วยนะครับว่าผมจองวันที่ 15 ตุลาคม 2554 ครับ*

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 03, 2012, 17:01:39 โดย LanCeLoT »

ออฟไลน์ templeboy

Re: ++ เพื่อเป็นการแสดงความบริสุทธิ์ใจอะนะครับ ++
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 03, 2012, 17:02:41 »
ทำใจให้สบายนะครับ...เราทำทุกอย่างด้วยความบริสุทธิ์ใจ ไม่ต้องไปกลัวอะไรครับ

ที่นี่สังคมแห่งการแบ่งปัน และช่วยเหลือ...ไม่ใช่จับผิด คิดร้ายครับ  ;D
ถ้าทำอะไรดีๆ แล้วคนมองว่าสร้างภาพ...ก็ช่างเขา อย่างน้อยเราก็ยังได้ทำดี ไม่เหมือนเขา...ที่แค่ "คิดดี" ยังทำไม่ได้
ว.วชิรเมธี

ออฟไลน์ TheBestOrNothing

Re: ++ เพื่อเป็นการแสดงความบริสุทธิ์ใจอะนะครับ ++
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 03, 2012, 17:20:07 »
จากกระทู้ที่ผมถามข้อมูลเรื่องล้อของผมครับ แต่สุดท้ายจบด้วยดราม่าหลังข่าวครับ ซึ่งผมได้ทำการล๊อคกระทู้ดังกล่าวไว้เรียบร้อยแล้ว และขอมาโพสกระทู้นี้อีกทีนะครับ

ก่อนอื่นผมต้องขอแสดงความเสียใจกับคุณ MewMew ด้วยอะนะครับ ที่เป็นคนคอยทำหน้าที่เป็นตำรวจตรวจเด็กตอแหลภายในเว็ป (หรือเปล่า??)

ผมสังเกตุมานานแล้วเวลาใครพิมอะไรไว้ก็จะไปขุดคุ้ย และถามด้วยถ้อยคำสุภาพๆ แต่แฝงด้วยวัตถุประสงค์อะไรก็ไม่ทราบ เหมือนนางร้ายช่อง 7 เลยอะครับ (ท่าทางชีจะดูละครเยอะ)

ปล.ที่ตั้งกระทู้นี้ขึ้นมาไม่ได้ต้องการที่จะต่อความยาวสาวความยืดนะครับ แต่เนื่องจากมีบุคคลไม่พึงประสงค์มาหมิ่นประมาทกันแบบนี้ผมก็ไม่ชอบครับ และจากกระทู้ดังกล่าวผมพูดอะไรไว้ผมก็ควรกระทำ

ฉนั้นผมจึงขอแสดงหลักฐานความบริสุทธิ์ของผมครับ ถึงแม้พี่ Moderator จะได้ทำการแบนไปแล้วก็ตามครับ และถ้าพี่ๆ เห็นสมควรว่าควรลบกระทู้นี้ ก็สามารถที่จะทำการลบออกได้เลยครับ ขอบคุณครับ

*สังเกตุวันที่จองด้วยนะครับว่าผมจองวันที่ 15 ตุลาคม 2554 ครับ*

เอาใจช่วยนะครับผม ^^ ยังมีเพื่อนๆชาว HLM อีกหลายๆคนคอยให้คำแนะนำอยู่เสมอๆนะครับผม
สู้ๆครับผม ^^

ปล.ผมเองก็เคยมีปัญหากับuserนี้หลายครั้งเหมือนกันครับ แต่ก็มีผู้ใหญ่ของเว็ปนี้ช่วยClear ให้อะครับผม อิอิ.. เรื่องเลยจบครับ แต่ผมก็ไม่ได้ติดใจอะไรนะครับ ^^   

ออฟไลน์ Fly to dream

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 03, 2012, 17:23:11 »
ผมเข้าใจครับ ผมเชื่อท่านมานานแล้ว  :) :) :)
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Gamo

• Sr. Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 03, 2012, 17:24:04 »
เข้ามาเป็นพยานด้วยคนครับ เมื่อวานเพิ่งคุยกันไปเอง แต่ทางสนง ผมยังไม่ได้ติดต่อไปเลยนะครับ เลยไม่รู้ว่าจะต้องรอรถถึงเมื่อไหร่

ยังไงก็อย่าคิดมากครับ เป็นเรื่องปรกติของสังคมเน็ตครับ  :)

ออฟไลน์ Wisidsak

• My life is HONDA
    • ICONacc
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 03, 2012, 17:28:49 »
ไม่ค่อยได้มากิน มาม่า บอร์ดนี้เท่าไหร่เลยแหะ มาทีไรกินกันหมดแล้วทุกทีเลย

;D
  ปังปอนด์ป่วน...คร๊าบ

ออฟไลน์ Despinaauto

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 03, 2012, 17:45:33 »
   เกิดอะไรขึ้นหรือครับ  เมื่อวานเข้ามาดูล้อสวยดี  แต่ไม่มีความรู้  ลองดูร้านที่ขายล้อเบนซืเยอะๆก้ไม่มีของ BMW เลยไม่ได้ช่วยตอบท่านจขกท.ครับ

คุณ MewMew เหรอครับ  ผมเป็นแฟนละครคุณ MewMew ซะด้วยซิ

ออฟไลน์ O_o"

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 03, 2012, 17:50:40 »
ขอให้จบลงด้วยดีทั้ง 2 ฝ่ายครับ  ;D ;D

ออฟไลน์ LimitedEdition

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 03, 2012, 18:09:34 »
จริงจริงไม่ต้องมาเคลียร์ ผมก็เชื่อคุณอยู่ตั้งแต่แรกแล้วครับ

ส่วนเรื่องคุณ MewMew ไม่ต้องคิดมากครับ ผมแบนไปแล้ว
เพราะถ้าจะเข้ามาด้วยวัตถุประสงค์การจ้องจับผิดคนอื่นแบบนี้
ก็เชิญไปเล่นที่อื่น หรือไปตั้งเว็บไซต์เหมียวดราม่าของตัวเองก็ได้ครับ

ผมขอเลือกจำนวนสมาชิกน้อยแต่มีคุณภาพ ดีกว่าสมาชิกเยอะแต่จำนวนครับ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 03, 2012, 18:14:41 »
รู้สึกว่า Mewmew = นู๋เองง่ะ ยังไงไม่รู้
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Eddy5659

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 03, 2012, 19:24:20 »
สังคมออนไลน์ก็งี้แหละครับ อย่าไปคิดมาก

หลายๆคนเลือกจะสร้างตัวตนขึ้นมาใหม่ มันก็เลยมัจจะมีหน่วยคอยจับผิด
ซึ่งหลายครั้งก็เป็นเรื่องดี เพราะใครๆ ก็ไม่ชอบการโกหก

แต่คุณผู้หญิงที่โดนแบนก็หนักข้อเกินไป น้องคนก่อนที่โดนคุณเขาตรวจสอบก็เล่นไปไม่เป็นเหมือนกัน
2007 Toyota Vios
2009 Toyota Hilux Vigo
2010 Toyota Camry
2011 Ford Ranger
2011 Isuzu Dmax
2011 Toyota Hilux Vigo
2015 Ford Ranger
2015 Ford Everest 2.2 Titanium
2015 Ford Everest 3.2 Titanium+
2016 Toyota Hilux Revo 2.4 J m/t (5 คันจะที่รัก)
2017 BMW 320d iconic

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: เมษายน 03, 2012, 19:30:35 »
ว้า...ผมแอบชอบลีลาการตอบกระทู้คุณ MewMew ไปแล้วซะด้วยซิ  :D
มันส์กว่าละครช่อง 7

ล้อเล่นนะครับ เอาใจช่วยครับ
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ checkmate

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: เมษายน 03, 2012, 19:42:01 »
เขาอาจจะเข้าใจผิดระหว่าง motor show กับ motor expo

;D

ตั้งคำถามในนี้ผมยังเสียวๆเลยครับความรู้สึกส่วนตัวเหมือนกับตั้งคำถามได้ 3 ครั้งแต่ข้อมูลที่ถามไม่คล้อยตามกันเลยซักคำถาม

::) ::) ::)

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: เมษายน 03, 2012, 19:44:28 »
ไม่ต้องคิดมากครับ ผมเองก็มีปัญหากับ user นี้เหมือนกัน ไปได้ก็ดีครับ

ออฟไลน์ osment

• Internship
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: เมษายน 03, 2012, 19:50:48 »
ไม่ต้องคิดมากครับ ผมเองก็มีปัญหากับ user นี้เหมือนกัน ไปได้ก็ดีครับ

เห็นด้วยครับ บอกตรงๆน่ะ ผมเกลียดความคิดของผู้หญิงคนนี้มากครับ เห็นชื่อนี้ในกระทู้ไหนผมแทบไม่อยากชายตามองเลย
กลัวอ่านแล้วของขึ้น  >:( >:( >:(

heracrase

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: เมษายน 03, 2012, 20:20:15 »
จอง5เดือนเลยหรอครับเนี่ย :o

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: เมษายน 03, 2012, 21:31:47 »
จองล๊อคคิวหนะครับ แหะๆ

ออนไลน์ shando

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: เมษายน 03, 2012, 21:42:06 »
เค้าคงอิจฉาน่ะ ช่างเถอะครับ

ออฟไลน์ balliblue

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: เมษายน 03, 2012, 21:50:51 »
มาแบบ ง หลายตัว เรื่องอาไรหว่า  :P

ออฟไลน์ nick007

• ความรักนั้นมันคืออะไรยิ่งเรียนรู้ยิ่งไม่เข้าใจ!!!!
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: เมษายน 03, 2012, 22:59:53 »
ผมก็ชอบบทละครที่เค้าตอบมาเหมือนกันนะครับ  ดราม่ากว่าละครน้ำเน่าซ่ะอีก  :D :D :D

จขกท. ไม่ต้องคิดมากคับ เราพูดความจริงก็ไม่ต้องไปกลัวใครหรอกคับ

ออฟไลน์ สมาชิกคนที่2455

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: เมษายน 03, 2012, 23:01:04 »
ยิ่งกว่าไอ้จ้างกะน้องดินซะอีก อีกมุมก็สงสารก็แต่เทรเรซ่าเหมียว ช่างโหดร้ายซะเหลือเกินละครกระทู้นี้

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: เมษายน 04, 2012, 00:33:18 »
เฮ้อ....ดราม่ากันเข้าไป....

เพลาๆกันหน่อยนะคร้าบ ทุกท่านเลย พลีสสสสส

ออฟไลน์ E-OOD

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: เมษายน 04, 2012, 00:43:30 »
โห  น้องน่าสงสารมากเลย  แต่แอบสงสัยว่า  เลือกมากขนาดนี้  แล้วเวลาไปโรงเรียนทำไงไปอ่ะ  นั่งรถเมล์เหรอ

ออฟไลน์ KAKASHII

• งามปะละ
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: เมษายน 04, 2012, 00:45:53 »
น่าจะไปเปิดเว็บ ดราม่า ดีกว่ามั้งเธอคนนั้น  ;D

ออฟไลน์ golf32

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: เมษายน 04, 2012, 03:13:45 »

ของผมยัง 10 เดือนเลยครับ

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: เมษายน 04, 2012, 03:16:52 »
โห  น้องน่าสงสารมากเลย  แต่แอบสงสัยว่า  เลือกมากขนาดนี้  แล้วเวลาไปโรงเรียนทำไงไปอ่ะ  นั่งรถเมล์เหรอ

มี Ford Fiesta สำรองใช้ครับ ผมต้องขนอุปกรณ์ไปเรียนเยอะคับ นั่งขนส่งมวลชลคงตายกันไปข้างนึง ต่อให้เป็นแทกซี่ก็เถอะ :P

ออฟไลน์ 2k

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: เมษายน 04, 2012, 09:20:46 »
ลายมือกระจุ๋มกระจิ๋มแบบนี้เซลสาวน้อยแน่ๆเลย  ;D
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com