โพลล์

คุณชอบหรือไม่

ชอบเว่อร์ สวยเกินกว่าจะเป็นรถจีนไปแล้ว
3 (37.5%)
ชอบมาก สวยกว่ารถจีนทุกวันนี้
0 (0%)
เฉยๆ
3 (37.5%)
ไม่ค่อยชอบ ดูแอบเชยนิดๆ
0 (0%)
ไม่ชอบอ่ะ ทรงไม่เห็นสวยเลย
2 (25%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 7

ผู้เขียน หัวข้อ: }>- Brilliance H530 รถจีนรุ่นใหม่ที่ออกแบบได้สวยเว่อร์มาก -<{  (อ่าน 3681 ครั้ง)

Chariot

• บุคคลทั่วไป
Brilliance เป็นค่ายรถจีนหนึ่งที่มีการออกแบบเด่นกว่ารถจีนค่ายอื่นๆตลอด

มาคราวนี้ได้เปิดตัวรถขนาดรุ่นใหม่อย่าง H530 ซึ่งผมว่าออกแบบได้สวยมากๆ

สเปคอย่างเป็นทางการยังไม่มี ดูรูปเรียกน้ำย่อยกันไปก่อน

คุณคิดว่าไงครับ ชอบหรือไม่ โหวตได้นะครับ

ออฟไลน์ MystogaN

• Hero Member
อ่าวไม่ใช่โตโยต้า Avalon เหรอครับ :-\ งง ??

Chariot

• บุคคลทั่วไป
เฉลยครับ มันก็คือ Toyota Avalon นั่นแหละ แต่ลองเอามาใส่ตรารถจีนหลอกคนเล่นๆ (เพราะฉะนั้นมันถึงได้มาอยู่ในหมวด Relax ไงล่ะครับ)

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
เฉลยครับ มันก็คือ Toyota Avalon นั่นแหละ แต่ลองเอามาใส่ตรารถจีนหลอกคนเล่นๆ (เพราะฉะนั้นมันถึงได้มาอยู่ในหมวด Relax ไงล่ะครับ)
รบเฉลยจังเลยครับ
กำลังจะมาติดกับ ;D
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
ตัดต่อได้แรงงงงมาก 555
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ