ผู้เขียน หัวข้อ: ขอตั้งกระทู้ถามเกี่ยวกับ lancer หน้าฉลามอีกซักรอบ ก่อนเจอตัวจริง  (อ่าน 3398 ครั้ง)

ออฟไลน์ Arado_kung

• Hero Member
เห็นกระทู้เก่ามันตกไปแล้ว จะถามว่าตัว 2.0 มันมีระบบควบคุมการทรงตัวติดรถมาด้วยรึเปล่าครับ แล้วถุงลมจะได้กี่ใบเอ่ย แอบลุ้นว่า6ใบเท่าๆเมืองนอกแต่คงยากล่ะ กำลังคิดหนักว่าถ้าออปชั่น 2.0 มันตามนั้นจริงเนี่ย ผมมีแววขายแอคคอร์ดเพื่อมาซื้อเจ้าหน้าฉลามจริงๆนะเออ ถ้าราคาเป็นไปตามนั้นขายแอคคอร์ดแล้วมาซื้อหน้าฉลามเหลือเงินไว้แต่งอีกบานเลย 55555  :D :D :D :D

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ภาวนาให้ได้ 4 ใบก็หรูแล้วละครับ...ระบบควบคุมการทรงตัว ไม่ทราบว่าจะมีมาให้หรือไม่ แต่ควรจะมีได้แล้ว

ออฟไลน์ koruru

• Sr. Member
Re: ขอตั้งกระทู้ถามเกี่ยวกับ lancer หน้าฉลามอีŦ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2009, 13:56:18 »
ถุงลม น่าจะ4ใบนะ ส่วนระบบควบคุมการทรงตัว ก็น่าจะมีเช่นกัน
คู่แข่งมีกันหมดแล้ว altis มีตั้งแต่ตัวเก่า ก่อน all new ซะอีก ในรุ่น1.8

เห็นมีคนบอกว่า เปิดตัว วันที่ 9-9-09 จิงรึ ป่าวคับ
แต่ทำไม มันดูเงียบๆจัง

ออฟไลน์ sirisak_ac118

ผมว่ามิตซูคงทำการบ้านมาดี น่าจะไม่พลาดคร้าบ