ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำที่เที่ยวช่วงสงกรานต์กรุงเทพฯ สำหรับเด็ก 2 ขวบหน่อยจ้าาาา  (อ่าน 2501 ครั้ง)

ออฟไลน์ Biddy

• Jr. Member
  • **

ออฟไลน์ gundam126

• Sr. Member
ลองพาไปตามสวนสัตว์สิครับ บรรยากาศดี เล่นน้ำสงกรานต์ไม่รุนแรงด้วย
ปล.อย่าไปแถววัดไผ่เขียว เพราะที่นี่แว๊นเป็นกลุ่มก้อนเยอะ เล่นแรง เล่นดึก เมื่อคืนก็ปิดถนนเล่นเลย จนรถติดกันทุกซอยแถวนั้น ทำให้ตำรวจต้องมาจัดการทีเดียวหรืออย่าไปตรงที่มีกลุ่มวัยรุ่นคึกคะนองมากก็พอครับ
*ลูกผม3ขวบเล่นแถวบ้านก็สนุกแล้วเพราะแถวบ้านมีเด็กๆวัยไล่เลี่ยกันอยู่เยอะครับ