ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งข่าวพรุ่งนี้น้ำมันลดราคานะครับ 40 สตางค์ ยกเว้น E85 20สตางค์  (อ่าน 6564 ครั้ง)

ออฟไลน์ Satanic za'

• Hero Member
แจ้งข่าวดีครับ!

บางจากปรับลดราคาน้ำมันเบนซินและน้ำมันแก๊สโซฮอล์ -40 สต.ต่อลิตร,
E20 -40 สต.ต่อลิตร,
E85 -20 สต.ต่อลิตร
และดีเซล -40 สต.ต่อลิตร
มีผลวันพรุ่งนี้ 20 เม.ย. 55 เวลา 5.00 น. ครับ

ออฟไลน์ mongolias

ขอบคุณครับ
ตอนปรับขึ้น 1 บาท เมื่อวันที่ 16 พี่เล่นปรับตอนเที่ยงคืน
พอน้ำมันลด ปรับตอนตีห้า อุอุ

ออฟไลน์ 2k

อืมมมมปรับราคาขึ้นตอนก่อนวันหยุดยาวแล้วมาปรับลงจากที่ขึ้นครึ่งนึง...............มันยังไงอยู่นะ   ::)
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ archian

อืมมมมปรับราคาขึ้นตอนก่อนวันหยุดยาวแล้วมาปรับลงจากที่ขึ้นครึ่งนึง...............มันยังไงอยู่นะ   ::)

คิดเห็นเช่นกัน  .....

ออฟไลน์ Devil13

เดียวขึ้นเดียวลงยังกับหุ้นแหนะ ;D

ออฟไลน์ nonp

• Sr. Member
ขาขึ้น เล่นไม่เคยต่ำกว่า 0.50 บาท
แต่เวลาลง ลงทีนะนิด

เฮ้อ

ออฟไลน์ euro

• Full Member
 เวลาขึ้นขึ้นเที่ยงคืน เวลาลงตีห้า ส่วนใหญ่ขึ้น60สต ลง40-20สต เหมือนถูกเอาเปรียบไงไม่รู้

ออฟไลน์ chaiz

ลดราคาปลอบใจ ให้กระแสเบาๆลงหน่อย หุหุ

ขึ้นวันที่ 16 เพราะยังไง คนก็ต้องเดินทางกลับ ต้องเติมน้ำมันแน่นอน แค่สองวันที่ขึ้น น่าจะได้ไปอีกหลายอยู่

พอใช้น้ำมันน้อยลง ก็ลดราคา คนจะได้มาเติม ฮ่าๆ

ออฟไลน์ Biddy

• Jr. Member
  • **
แจ้งข่าวดีครับ!

บางจากปรับลดราคาน้ำมันเบนซินและน้ำมันแก๊สโซฮอล์ -40 สต.ต่อลิตร,
E20 -40 สต.ต่อลิตร,
E85 -20 สต.ต่อลิตร
และดีเซล -40 สต.ต่อลิตร
มีผลวันพรุ่งนี้ 20 เม.ย. 55 เวลา 5.00 น. ครับ
คุณ Santanic รับข่าวจากไหนแนะนำด้วยคับ

ออฟไลน์ #PETH#

ขอบคุณครับ เตรียมตัวเติมเลยครับ

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
ช่วงนี้หุ้นตก
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
ลงน้อยยังดีกว่าไม่ลงครับ :)
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ผมเป็น facebook fan page ของ Bangchak Gasohol Club ครับ

เวลามีข่าวคราวเกี่ยวกับน้ำมัน เค้าจะมาแจ้งในเฟซบุคครับผม

ออฟไลน์ vuthtichai

ทุกครั้งเลย ไม่รู้ จับผิดไปป่าว ก่อนสงกรานต์ ขึ้นหนัก ทุกปี พอจบสงกรานต์ลดให้ น่าจะมีนโยบาย ตรึงราคาน้ำมันช่วงสงกรานต์ นะครับ ไปต่างจังหวัด จะได้เจ็บน้อยลงนิด

ออฟไลน์ nudragon

• MT Mania!!
ขึ้นไป 3 บาท ลงทีละ 50สตางค์  ;D

ออฟไลน์ MystogaN

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด เพิ่งเติมเต็มถังมะเกี้ย 2500 บาท !!

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด เพิ่งเติมเต็มถังมะเกี้ย 2500 บาท !!

ผมมาบอกช้าไปใช่ไหมเนี่ย 5555

อย่าไปคิดมากเลยจ้า ไม่กี่บาทเองครับ ^_^

ออฟไลน์ puo

ไม่ทันแล้วหละ เพิ่งเติมไปตอนเที่ยง เต็มถัง 1370  สบายใจ :o

ว่าจะไม่เติมอยู่แล้วเชียว แต่ไฟกระพริบ เหมือนใจจะขาด เลยจัดไป...อิอิ

ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล

ออฟไลน์ pongisra

อย่าคิดมากเลยครับพี่ๆที่เพิ่งเติมไป

ถ้าเติม 100L ก็แพงไปแค่ 40บาทเองครับ

50L ก็แค่ 20บาท

ออฟไลน์ Devil13

ทุกครั้งเลย ไม่รู้ จับผิดไปป่าว ก่อนสงกรานต์ ขึ้นหนัก ทุกปี พอจบสงกรานต์ลดให้ น่าจะมีนโยบาย ตรึงราคาน้ำมันช่วงสงกรานต์ นะครับ ไปต่างจังหวัด จะได้เจ็บน้อยลงนิด

เรื่องนี้ผมเห็นด้วยนะ  ไม่เชื่อรอดูช่วงปีใหม่ก็ได้ครับ รับรองขึ้นแน่ๆ ;D