ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงนี้มีรถรุ่นไหนใกล้คลอดครับเมื่อคืนเจอที่ระยอง  (อ่าน 4488 ครั้ง)

ออฟไลน์ น้าเดช

• Full Member
  • my step on the earth
ไม่แน่ใจว่าเป็นford focus หรือว่าเป็นNissan L12  เพราะวิ่งเร็วมากครับน่าจะมีถึง160 km/hr. มาด้วยกัน3คัน แต่ถ้าผมมองไม่ผิดน่าจะเป็นฟอร์ดครับ
Smooth l Head l!ght mag l

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
ถ้าเป็นฟอร์ดก็โฟกัสดีเซลหรือเปล่าครับ

เปิดขายแล้ว คงไม่เอามาวิ่งเล่นกันแล้ว

ออฟไลน์ il Rewki' N. li

• Passioned in a Magic which called "CARS" ,,* i Luv
ถ้า ford ก็คลอดไปแล้วสิครับ
รูปพลางตัวเหนกันบ่อย ผมเจอที่บางแสนประจำ เปิดตัวแล้ว
ไม่ถ่ายรูปมาลงด้วยละคับ

พรางตัวแบบไหน อะไร ยังไง อธิบายหน่อยครับ
หลงใหลใน "รถยนต์" ... เวทย์มนต์ที่ตราตรึง...

ออฟไลน์ !+! Bomb !+!

• Sr. Member
เพิ่งไปจันทบุรีมาเมื่อ 3-4 วันก่อน ตอนผ่านระยองก็เห็นโฟกัสใหม่วิ่งกันเป็นขบวน 3 คันแบบไม่พรางใดๆแล้ว

รถก็เปิดตัวแล้วเขาคงไม่พรางตัววิ่งกันแล้วมั้งครับ ที่ผมเห็นก็ขับช้าๆโชว์ตัวกันแบบสวยๆเลย

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
เจอโฟกัส ไม่พลางแล้วนะครับ ขับ 3 คันแบบนั้นเลย
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Cool Runner

• Sr. Member
น่าจะ Focus ผมเจอเกือบทุกวันตอนเลิกงาน ตอนนี้ไม่พรางแล้ว
และสัปดาห์ที่แล้วก็เจอ Trailblazer ออกมาวิ่งข้างนอกตอนเช้าๆที่หน้า ESIE เป็นพนักงาน GM เอาขับกลับบ้านไม่พรางแล้วด้วย

เดือนก่อนเจอ Sonic HB ยังพรางอยู่คลุม Camouflage ทั้งคัน

ออฟไลน์ MAXIMUS CRUZE

น่าจะ Focus ผมเจอเกือบทุกวันตอนเลิกงาน ตอนนี้ไม่พรางแล้ว
และสัปดาห์ที่แล้วก็เจอ Trailblazer ออกมาวิ่งข้างนอกตอนเช้าๆที่หน้า ESIE เป็นพนักงาน GM เอาขับกลับบ้านไม่พรางแล้วด้วย

เดือนก่อนเจอ Sonic HB ยังพรางอยู่คลุม Camouflage ทั้งคัน

รอติดตามเจ้า Sonic อยู่เหมือนกัน+++