ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำ ร้านเคลือบ ลายไม้ กทม.หน่อยครั  (อ่าน 4189 ครั้ง)

dogclubs

• บุคคลทั่วไป
ช่วยแนะนำ ร้านเคลือบ ลายไม้ กทม.หน่อยครับ
อยู่ขอนแก่นน่ะครับ ที่นี่ หาร้านไม่ได้เลย  เลยจะส่งของไปเคลือบที่ กทม น่ะครับ

ช่วยแนะนำหน่อยครับ ขอราคาถูกๆดีๆ นะครับ

ขอบคุณครับ /*-*/

ซีรีย์เกาหลี ฝากรูป

ซีรีย์เกาหลี ฝากรูป

ออฟไลน์ NONT4477

• Hero Member
  • Let the SKYFALL
Re: ช่วยแนะนำ ร้านเคลือบ ลายไม้ กทม.หน่อยครั
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 28, 2012, 15:19:58 »
ถูกๆดีๆผมไม่รู้แฮะ
รู้แต่แพงและดี
ร้าน full option อ่ะครับ
ใช้ไม้แท้เลย คันนึงประมาณ 7 พัน
เห็นในคลับรถต่างๆ เค้าเอามาโชว์กันพอสมควร สวยดี
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ pongisra

• Hero Member
Re: ช่วยแนะนำ ร้านเคลือบ ลายไม้ กทม.หน่อยครั
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 28, 2012, 19:50:49 »
ถูกๆดีๆผมไม่รู้แฮะ
รู้แต่แพงและดี
ร้าน full option อ่ะครับ
ใช้ไม้แท้เลย คันนึงประมาณ 7 พัน
เห็นในคลับรถต่างๆ เค้าเอามาโชว์กันพอสมควร สวยดี

รู้จักอยู่ร้านเดียว ร้านนี้แหละครับ

เคยทำเคฟล่าร้านนี้ เคฟล่าแท้นะครับ

งานไม่ได้ถึงกับเนียบมาก แต่อยู่ในระรับที่เรียนกว่า ok ไม่ดี ไม่แย่

ราคาทั้งคันคิดว่าเกิน 7000 นะครับ แต่พวงมาลัย fortuner ก็หกพันกว่าแล้ว แล้วอีก 7 ชิ้นก็เจ็ดแปดพัน ทำมานานแล้ว ไม่รู้ตอนนี้ราคาเป็นยังไง

ออฟไลน์ basboths

• Sr. Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 29, 2012, 05:13:48 »
ผมว่าลายไม้แท้มันไม่เนียนอะครับ มันชอบนูนออกมาอะครับ ชอบแบบปลอมมากกว่า ถูกว่าเยอะ หรือผมจะเจอร้านทำไม่ดีไม่รู้

ออฟไลน์ vuthtichai

• Sr. Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 29, 2012, 23:31:10 »
หาที่ศรีวรจักรดูครับมีหลายร้าน