ผู้เขียน หัวข้อ: >> Mini Review Pic << :: Toyota Prius ::  (อ่าน 21565 ครั้ง)

ออฟไลน์ MCZ

• Jr. Member
  • **
  • I'M C-HR
>> Mini Review Pic << :: Toyota Prius ::
« เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2012, 17:08:21 »
เพิ่งหัดรีวิวครั้งแรกครับ ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วย  ;D

ป.ล.ถ้ารูปใหญ่ไปช่วยแจ้งด้วยนะครับ จะได้ลดขนาดลงอีก  :-\

^ อันนี้รับรองไม่มีใครเหมือน ไปจิ๊กมาจาก BMW Accessories  ;D

W205TH
Mercedes AMG Petronas Formula One Team

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
Re: >> Mini Review Pic << :: Toyota Prius ::
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2012, 17:33:06 »
ป๊าด สวยมาก แล้วไม่เหมือนใครอีกด้วย อิอิ ;D

ออฟไลน์ Ko Love Lexus

• Full Member
Re: >> Mini Review Pic << :: Toyota Prius ::
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2012, 17:39:31 »
สวยมากครับ แต่รูปใหญ่ไปหน่อย ชอบตรง tv ด้านหลัง
Nothing is impossible. ไม่มีอะไรเป็นไปไม่ได้

ออฟไลน์ Tern vtec

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2012, 23:56:22 »
รถสวยดีครับ โดยเฉพาะtvหลังเจ๋งอ่ะๆๆ

ออฟไลน์ HYDE--

• Hero Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2012, 00:23:05 »
อยากได้ทีวีข้างหลังอ่าาาา  :'(

ออฟไลน์ time traveler

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2012, 08:11:57 »
BMW accessories นี่ชอบมากเลยครับ โดยเฉพาะ ipad holder  ติดที่คนนั้งหลังของผมไม่ยอมคาดเข็มขัดนิรภัย เลยยังไม่กล้าติดกลัวเดี๋ยวเอาหัวฟาด    รถสวยครับ จะขอภาพมุมกว้างด้วยนะครับ

ออฟไลน์ power_on

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2012, 21:34:18 »
 รถสวยมากเลยครับ  :D
ผมกลับชอบภายในรุ่นนี้มากกว่ารุ่นMCเยอะเลยครับพอMCเปลี่ยนภายในมาเป็นสีดำแล้วยิ่งทำให้ดูกิ๊กก็อกมากขึ้นกว่าเดิมอย่างบอกไม่ถูก  :-\

ออฟไลน์ Ko Love Lexus

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2012, 21:36:30 »
ผมกลับชอบภายในรุ่นนี้มากกว่ารุ่นMCเยอะเลยครับพอMCเปลี่ยนภายในมาเป็นสีดำแล้วยิ่งทำให้ดูกิ๊กก็อกมากขึ้นกว่าเดิมอย่างบอกไม่ถูก  :-\

ใช่ครับ กะหลั่วมากกว่าเดิม
Nothing is impossible. ไม่มีอะไรเป็นไปไม่ได้

ออฟไลน์ Joii

• Sr. Member
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2012, 22:04:12 »
สวยครับ ภายนอก(แทบจะ)เดิมๆ สวยดี

ศูนย์บริการนี้ดีมากเลยครับ (นอกเรื่องจริงๆ)

ออฟไลน์ MCZ

• **
  • I'M C-HR
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2012, 22:19:46 »
สวยครับ ภายนอก(แทบจะ)เดิมๆ สวยดี

ศูนย์บริการนี้ดีมากเลยครับ (นอกเรื่องจริงๆ)

ก็เดิม ๆ หมดนะครับ  ;D
W205TH
Mercedes AMG Petronas Formula One Team

ออฟไลน์ MCZ

• **
  • I'M C-HR
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2012, 22:23:52 »

ใช่ครับ กะหลั่วมากกว่าเดิม

ที่จริงอยากให้พี่โตเอาออฟชั่นแบบนี้มาให้ตั้งแต่ตัวนี้เลยครับ เพราะเห็นอุปกรณ์ในตัว MC แทบอยากขายทิ้งซื้อใหม่เลย  >:(
W205TH

ออฟไลน์ nui2u

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 20:05:13 »
วิทยุนี่เป็นตัวที่ติดกับรถหรือเปล่าครับ

ขอโทษที่ต้องพูดตรงๆ ดูแล้วไม่เหมาะกับตัวรถ ที่ออกแนวไฮเทค วิทยุออกแนวโบราณ

ที่เหลือก็ดูดีมากครับ

ออฟไลน์ MCZ

• **
  • I'M C-HR
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2012, 11:49:28 »
วิทยุนี่เป็นตัวที่ติดกับรถหรือเปล่าครับ

ขอโทษที่ต้องพูดตรงๆ ดูแล้วไม่เหมาะกับตัวรถ ที่ออกแนวไฮเทค วิทยุออกแนวโบราณ

ที่เหลือก็ดูดีมากครับ

เดิม ๆ ทั้งคันครับ แต่ถ้าเป็นตัว MC ภายในประมาณนี้จะเป็นของ STD ครับ เพราะ MC ตัวใหม่ ตัว Top Option จะมีจอมาให้เลย
W205TH

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2012, 12:03:22 »
น่าใช้มากๆเลยครับ55
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ MCZ

• **
  • I'M C-HR
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2012, 12:54:49 »
น่าใช้มากๆเลยครับ55

ได้ข่าวว่าต่างแค่ชุดแต่งนิครับ  ;D
W205TH

ออฟไลน์ karn5811

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2012, 20:20:57 »
ป้ายทะเบียนประมูลขอนแก่นนนนน

ช่วงเปิดเทอมผมจะไปหารถคันนี้ในขอนแแก่นให้เจอครับบบ

555+ หวังว่ารถคงอยู่ขอนแก่นนะครับบบบ

ออฟไลน์ MCZ

• **
  • I'M C-HR
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2012, 21:17:24 »

ช่วงเปิดเทอมผมจะไปหารถคันนี้ในขอนแแก่นให้เจอครับบบ

555+ หวังว่ารถคงอยู่ขอนแก่นนะครับบบบ

เจ้ยยยยยยยยย  :o คราวหลังทำเป็นขาวจั๊วะและ ไม่เซ็นเซอร์  ;D
W205TH

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2012, 00:06:50 »

ถ้าเจอ ถ่ายรูปมาให้ดูด้วยนะครับ  ;D
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ Joii

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2012, 18:56:28 »
ผมเจอแล้วครับ แต่ไม่ได้ถ่ายรูปมานะ (memory มือถือเต็มมานานละ)
วันนี้(23 พ.ค. 55)ฝนตกหนักมาก รถติดมากด้วย ผมเห็น prius คันนี้ติดอยู่แถวประตูหลังโรงเรียนขอนแก่นวิทครับ ตอนประมาณสี่โมงกว่าเกือบห้าโมง หรือห้าโมงกว่านี่แหละ(ไม่ได้ดูเวลา) มัวแต่รอรถ แต่มั่นใจว่าเป็นคันนี้แน่นอน ไม่รู้เจ้าของจะเข้ามายืนยันป่าว

ออฟไลน์ MCZ

• **
  • I'M C-HR
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2012, 12:30:15 »
ผมเจอแล้วครับ แต่ไม่ได้ถ่ายรูปมานะ (memory มือถือเต็มมานานละ)
วันนี้(23 พ.ค. 55)ฝนตกหนักมาก รถติดมากด้วย ผมเห็น prius คันนี้ติดอยู่แถวประตูหลังโรงเรียนขอนแก่นวิทครับ ตอนประมาณสี่โมงกว่าเกือบห้าโมง หรือห้าโมงกว่านี่แหละ(ไม่ได้ดูเวลา) มัวแต่รอรถ แต่มั่นใจว่าเป็นคันนี้แน่นอน ไม่รู้เจ้าของจะเข้ามายืนยันป่าว

อุ๊บส์  :o :o :o :o :o

ROGER THAT ครับ 5555  ;D
W205TH