โพลล์

คุณขับไปเจอรถขับช้า แช่เลนขวา แซงก็ยังแซงไม่ได้เพราะซ้ายก็ติดรถบรรทุกยาว พอหาช่องแซงได้

ป้าแก่ๆแว่นหนา ไม่พิงพนัก เพ่งสมาธิกับการขับรถเต็มที่
คู่รักหนุ่มสาว กำลังหยอกเย้าป้อนอาหารกันอย่างสวีท
สาววัยรุ่นน่ารัก กำลังพิมพ์ bb
แป๊ะท่าทางมีฐานะเอาศอกเท้าประตูโทรศัพท์ขับรถ
ชายหนุ่มท่าทางจะมีปืน จ้องกลับมาเหมือนจะบอกคุณว่า พ่อแม่กรูไม่เคยสอนเว้ยว่าขับแบบนี้ชา
สาวสวยสุด sexy กำลังเพิ่มลิปสติกด้วยขับรถไปด้วย

ผู้เขียน หัวข้อ: คนไหนที่คุณจะโกรธสุด ถ้าเค้าขับช้าแช่ขวาให้คุณตามเค้ามาเป็น 10 กิโล  (อ่าน 7568 ครั้ง)

ออฟไลน์ tongtongtong

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ superden

• Hero Member

ออฟไลน์ i-din

• Sr. Member

ออฟไลน์ 5ume7h

ทำอะไรที่ไม่ควรทำตอนขับรถก็น่าโมโหทั้งนั้นแหละครับ
ทั้งกินอาหาร, กด BB, ทาลิปสติก, โทรศัพท์
ส่วนข้ออื่นพอรับได้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 02, 2012, 11:11:31 โดย 5ume7h »

NgoH

• บุคคลทั่วไป
ผมโกรธ ที่สุด คือพวก10ล้อครับ ยางใหญ่ๆ มันไม่ยอมวิ่งซ้ายเลย  ทางมันอาจมีหลุมมีบ่อบ้าง มันน่าจะมีผลกระทบน้อย

ออฟไลน์ MystogaN

จากข้อที่กล่าวมาถ้าเป็นคุณป้าแก่ๆ นี่เข้าใจครับ แต่อย่างอื่นไม่เข้าใจคับ :P

ยิ่งถ้าเป็นลุงเสี่ยนี่อยากจะเคาะกระจกถามว่า ลุงไม่รู้จักบลูทูธเหรอครับ :P

ออฟไลน์ HYDE--

โหวดให้แล้วครับ

ถ้าเป็นป้าแก่ๆ ผมจะไม่โกดเลยครับ เพราะคุณป้าผม ก็เหมือนกันเลยแหละ
ในซอยขับ 5-10 km/h ถ้าถนนใหญ่ ขับ 40-60 km/h ไม่ไช่แค่ตั้งใจขับสุดๆนะ สวดมนไปด้วยอีกตะหาก 555

ถ้าเป็นวัยรุ่นน่ารักๆ กำลังเล่นบีบี พอแซงได้ จะเบรคให้จอด แล้วก็ลงมาบอกว่า

นี่เทอขับรถภาษาไรกันเนี่ยยยยย เอ่อว่าแต่ น้องชื่อไรหรอครับ ขับรถแบบนี้ ขอพินหน่อยได้มะคับ 55555

ออฟไลน์ สมาชิกคนที่2455

ใครโหวตป้าหน่ะ  :o

ออฟไลน์ YenChar

ข้อสุดท้ายคือเพื่อนผมเลย
แต่คุณเธอเทพกว่านั้น เขียนอายไลน์เนอร์ตอนขับรถ
เขียนสวยซะด้วย

ออฟไลน์ adis

จริง ๆ แล้ว ทุกข้อก็ล้วนทำให้อารมณ์เสียนะ
แต่สำหรับ คนสูงอายุนี่ พอให้อภัยกันได้บ้าง แต่ก็นั่นล่ะนะ ลูก ๆ หลาน ๆ ควรห้าม ๆ ไว้บ้าง เพราะมันอันตรายครับ
  ภรรยาผมมีประสบการณ์ครั้งนึงครับ  ขับไปด้วยความเร็ว 100 กว่า ๆ ไปกับเพื่อน ๆ เธอ 5 คน
  เกือบเจออุบัติเหตุร้ายแรง เพราะมีเก๋งคันนึง ยูเทอิน ตัดหน้าในระยะกระชั้นชิด
  ภรรยาผมต้องหักหลบ ดีว่ารถทรงตัวได้ดีมาก แล้วสติเธอก็ดีมาก ก็เลยรอดมาได้อย่างหวุดหวิด เพื่อนเธอในรถก็วิ๊ดว้ายกันลั่น
  แล้วสามีของเพื่อนเธอที่ไปด้วยก็ให้ชลอรถเพื่อที่จะตะโกนด่ารถคันนั้นพอประกบข้างได้ก็เปิดกระจกแล้วครับ
  แต่ด่าไม่ลงเพราะเป็นชายสูงอายุครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

หาอะไรยากๆมาให้เลือกอีกแล้ว ผมว่ามันก็ไม่ดีทั้งนั้นแหละครับ

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
มีอยู่ 2-3 ขอเลยที่คนรอบข้างผมเป็นแต่ที่จะเยอะสุดข้อสุดท้ายเนี้ยแหละ

ออฟไลน์ BlackSpeed

โหวตทุกข้อเลยได้มั๊ย
ประสบการณ์ (Experience) คือ การเรียนรู้จากความผิดพลาดของตนเอง
ความรู้ (Knowledge) คือ การเรียนรู้จากความผิดพลาดของคนอื่น
แต่ถ้าได้ความรู้ผิดๆ ประสบการณ์แบบผิดๆ กรุณาอยู่เฉยๆดีกว่า
My Review "HYUNDAI SONATA SPORT" http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,21395.0.html

ออฟไลน์ Tonge

เคยเจกับตัวแบบสุดๆ ตามอยู่กิโลเมตรกว่าๆ (แต่ในเมือง)
ซ้าย w211ป้าๆขับ ขวา Focus ป้ายแดง ลุงๆขับ ข้างหน้าโล่งแทบจะไม่มีรถ
ตีคู่กันอยู่อย่างนั้นตลอดทาง ผมก็บีบแตรไล่ ยังไงก็ไม่หลบ จนผมต้องจอดรถให้พวกเค้าไปไกลๆก่อน แล้วผมค่อยขับต่อ ลำคาญสุดๆ

ออฟไลน์ BENZIL

• Jr. Member
  • **
อยากโหวตทุกข้อ

ยกเว้น "ป้าแก่ๆแว่นหนา ไม่พิงพนัก เพ่งสมาธิกับการขับรถเต็มที่"

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
1 3 และ สุดท้าย

คือผมเป็นพวกไม่มีความอดทนกับผู้หญิงน่ะครับ

ถ้าเป็นผู้ชาย

"เชิญเลยครับพี่ ผมไม่อยากกินทีนครับ"

แต่ถ้าผู้หญิง

"อะไรของอึงวะเนี่ย????"

55555 แมนซะไม่มี คั่กๆๆๆ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
เจอป้านี่ผมไม่โกรธอะไรนะ

ส่วนข้อสุดท้ายนี่ถ้าเจอจะขอตามดูต่อไปยาวๆ 555
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ 2k

ขับช้าๆแบบนี้แคะขี้มูกป้ายกระจกซะเลย  ;D
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ Sarutino

• อยากออกไปกอดเมืองไทย^ ^
"Lose who you are to save what you love."

ออฟไลน์ chaiz

เลือกยากครับ นอกจากคุณยาย คงหงุดหงิดหมด

แต่ถ้าให้เลือกแค่สามข้อ ขอเลือกคนที่ทำสิ่งที่ไม่ควรที่สุดครับ

เลือก บีบี โทรศัพท์ แต่งหน้า ครับ

ออฟไลน์ vuthtichai

ออฟไลน์ eaowpj

ที่ไม่พอใจมากที่สุดคือขับแช่ขวาแล้วไม่คิดว่าตัวเองผิดและมีปืนครับ ผมว่าไม่สำนึกแล้วก่ออันตรายอีก ผมยังนึกไม่ออกเลยว่าจะพกปืนโดยไม่มีใบอนุญาตทำไม ถ้าไม่ใช่จังหวัดชายแดน ไม่ใช่เจ้าหน้าที่ที่ได้รับอนุญาต  >:(

ออฟไลน์ pite

• Full Member
โหวดให้แล้วครับ

ถ้าเป็นป้าแก่ๆ ผมจะไม่โกดเลยครับ เพราะคุณป้าผม ก็เหมือนกันเลยแหละ
ในซอยขับ 5-10 km/h ถ้าถนนใหญ่ ขับ 40-60 km/h ไม่ไช่แค่ตั้งใจขับสุดๆนะ สวดมนไปด้วยอีกตะหาก 555

ถ้าเป็นวัยรุ่นน่ารักๆ กำลังเล่นบีบี พอแซงได้ จะเบรคให้จอด แล้วก็ลงมาบอกว่า

นี่เทอขับรถภาษาไรกันเนี่ยยยยย เอ่อว่าแต่ น้องชื่อไรหรอครับ ขับรถแบบนี้ ขอพินหน่อยได้มะคับ 55555

+1 Like
แค่คนบ้ารถฝรั่งเศสคนนึง ^^ ช่วงนี้มันสวยจริงนี่นา!
Review ขำๆครับ
Citroen DS3
http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,19461.0.html
Peugeot RCZ
http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,19785.0.html

ออฟไลน์ vellcap

ข้อสุดท้ายคือเพื่อนผมเลย
แต่คุณเธอเทพกว่านั้น เขียนอายไลน์เนอร์ตอนขับรถ
เขียนสวยซะด้วย

โอ้โห สุดยอดเลยครับ

เจอป้านี่ผมไม่โกรธอะไรนะ

ส่วนข้อสุดท้ายนี่ถ้าเจอจะขอตามดูต่อไปยาวๆ 555

ผมด้วยอีกคนหนึ่งครับ  เคยเห็นผู้หญิงคนหนึ่งขับรถไปเดี๋ยวปัดขนตา เดี๋ยวคิ้ว เดี๋ยวปาก แต่งตัวดูเหมือนจะไปงานอะไรสักอย่างนี่ล่่ะครับ
เธอขับ Chevrolet Cruze จำสีไม่ได้ที่เห็นได้หมดเพราะ เธอเปิดไฟในรถหมดเลยครับ เหอะๆ 

จะดูเป็นคนดีไปรึเปล่าถ้าผมจะตอบว่าไม่โกรธ ;D

เพราะทุกวันนี้เจอจนปลงแล้วครับ ถ้ามีโอกาสแซง ผมก็รีบแซง แล้วก็รีบๆผ่านไปส่วนเขาจะทำอะไรอยู่ก็ทำไปผมไม่สนใจ

ออฟไลน์ mong_mongs

• Newbie
  • *
ขอตอบทุกข้อ เว้นป้าแก่ๆ ไว้ได้ไหมครับ
ห้าข้อที่ว่ามานี่ มันน่ากระโดดถีบนัก..