ผู้เขียน หัวข้อ: น่าจะมีคนคิดออกแบบ ถังขยะ หรือที่เก็บทิชชู ในรถ แบบที่ใช้งานได้จริงๆ  (อ่าน 8047 ครั้ง)

ออฟไลน์ samgler

• Full Member
ไอ้ที่ใส่กล่องทิชชูนี่ทำไม ไม่ทำแบบที่เอามาแขวนไว้แถวคนขับบ้างนะ ของรถเพื่อนผมบางคัน เลิศหรูอลังการ มีไฟเรืองแสงรอบกล่องด้วย แต่ขอโทษเถอะ เอื้อมหยิบไม่ถึง เพราะต้องไปวางโชว์ไว้ตรงกระจกหลัง

ส่วนถังขยะเล็ก ก็น่าจะมีแบบสำหรับคนขับบ้างนะครับ เพราะปัจจุบัน วางไว้ตรงกลางหน้าเบาะหลัง แล้วจะบังช่องแอร์หลัง

ใครช่วยเอาไปต่อยอดที รวยแล้วอย่าลืมเอามาแบ่งเพื่อนๆ ใน web บ้างนะครับ  ;D

ออฟไลน์ สมาชิกคนที่2455

• Hero Member
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 03, 2012, 11:47:59 โดย สมาชิกคนที่2455 »

ออฟไลน์ samgler

• Full Member

มีเยอะครับ mini car trash ลองเซิชถามคุณอากู นะครับ

ออฟไลน์ vuthtichai

• Sr. Member
เห็น เวป ขายของคนจีน ขาย ลายสกอต อันนึงตก ประมาณ  160 บาทครับ

ออฟไลน์ csamabat

ส่วนมากผมเอาเป็นม้วนๆใส่ไว้ลิ้นรชักหน้าครับ ไม่ชอบให้มีอะไรเกะกะรกๆเท่าไหร่ กลัวเผื่อเกิดอุบัติเหตุกลิ้งไปกลิ้งมาครับ
1990 bmw e30 318i Mt 4 door
1992 bmw e36 318iA 4 door
1992 bmw e30 318i At  4door
1993 bmw e36 318i 4 door
1985 bmw e30 325iS cope
1991 bmw e30 318i Mt 4 door
1992 toyota corolla ae92  1.6 se limited
1993 toyota corolla ae101 1.6 Lx limited
1991 Nissan nv van SLX 1.6 At
2006 toyota avanza 1.3 E Mt

ออฟไลน์ hutzero

ทำไมรถผมใส่ทิชชู่ตรงที่วางแขนซ้ายได้หว่า   แล้วถังขยะใบเล็กๆก็ใส่ตรงช่องประตู(ใต้ราวจับ)ได้พอดี   สงสัยว่าจะไม่มีปัญหาอยู่คนเดียว

ออฟไลน์ mongolias

ผมเอาถังขยะใบเล็กๆวางไว้ตรงอุโมงค์เพลาครับ มันถือเป็นอุปกรณ์ประจำรถที่ผมขาดไม่ได้เลยล่ะ เพราะไม่ชอบเห็นถุงพลาสติกที่มีขยะวางอยู่ตรงที่วางเท้าครับ
เวลาจะทิ้งขยะ อาศัยความเคยชิน เอื้อมมือคลำๆไป 5555

เออ ว่าไปก็น่าคิดเหมือนกันแฮะ ถังขยะในรถ

แฮมเบเกอร์ร้อนๆ เฟร้นฟรายด์กรอบๆ น้ำเย็นๆ พร้อมเสริฟแล้วครับ

ออฟไลน์ adis

อืม....ต้องไปหาซื้อมาบ้างล่ะ ผมก็ไม่ชอบให้ในรถมีอะไรต่ออะไรรุงรังไปหมด
ตอนนี้ก็มีถังขยะใบเล็กไว้ตรงกลางรถเหมือนกัน คนนั่งหลังจะเกะกะ คนนั่งหน้าก็ต้องเอื้อมไปทิ้ง
 ถังขยะที่แขวนข้างประตูนี่เหมาะดีครับ ส่วนทิชชู่ผมเอาไว้ทั้งม้วนที่คอนโซลกลาง

ออฟไลน์ OLan-मंदिर लड़का

แฮมเบเกอร์ร้อนๆ เฟร้นฟรายด์กรอบๆ น้ำเย็นๆ พร้อมเสริฟแล้วครับ

ชอบอันนี้มากเลย 555 แต่เวลารถเลี้ยวมันจะหกน่ะนั้น  :-\ :-\ :-\

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
ek Wagon กับ Otti มีให้ด้วยครับ

ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ vellcap

เคยเจอของ Toyota รุ่นหนึ่งครับ ขายใน ญี่ปุ่น มีที่ใส่เรียบร้อย แต่ลืมแล้วว่ารุ่นไหน ดูในเว็บครับ

ออฟไลน์ WinniE

• TO THE WORLD BEST...K5
ทิชชู่ปกติแล้วบ้านผมจะซื้อแบบ Car Pack มาใส่ไว้ตรงแผงข้างประตูหรือคอนโซลกลางครับ ;)

2003 Honda Accord 2.4 E
2007 Nissan Frontier Navara King Cab 2.5 SE

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
เคยเจอของ Toyota รุ่นหนึ่งครับ ขายใน ญี่ปุ่น มีที่ใส่เรียบร้อย แต่ลืมแล้วว่ารุ่นไหน ดูในเว็บครับ
passo และ sette หรือเปล่าครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ