ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงนี้ถ้าใครอยากได้เครื่องซักผ้า หรือแอร์แนะนำที่ BIG C ครับ  (อ่าน 5251 ครั้ง)

ออฟไลน์ Devil13

• Hero Member
เมื่อวานผมไปซื้อเครื่องซักผ้าแบบ 2ถังมา
เดินหาจนทั่ว Power buy, Lotus , Home Pro ไม่มีโปรโมชั่นลดอะไำรเลย รุ่นที่ผมดูไว้ขาย 9,990 เหมือนกันหมด
แต่ไปสะดุดที่  BIG C  เพราะมีลดราคา จากเดิม 9,990 เป็น 8,990 ครับ ผมก็ซื้อแบบไม่ลังเลเลยครับ
ก็เลยเดินแวะไปดูเแอร์ต่อ แอร์ก็ลดจากราคาเดิม 2 พันบาทครับ

เห็นว่าลดราคาไม่นาน เครื่องซักผ้าลดตั้งแต่วันที่ 5 May-7 May
ส่วนแอร์ไม่ได้ดูละเอียดแต่ลดไม่ถึงสิ้นเดือนนี้แน่นอน

ปล.ของที่ขายราคานี้เป็นของใหม่แกะกล่องครับ ไม่ใช่ตัวโชว์

ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียนะแต่คิดว่าเอามาบอกต่อเผือมีใครหาซื้ออยู่จะได้ไม่ต้องจ่ายแพง
เอาเงินที่เหลือมาเติมนำ้มันดีกว่า  ;D

ออฟไลน์ Shyn Von Einzbern

• Full Member
ขอบคุณครับ กำลังจะซื้อเครืองซักผ้าไหม่พอดีเลย  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Ko Love Lexus

ขอบคุณครับ ที่ให้ข้อมูล ;D ;D
Nothing is impossible. ไม่มีอะไรเป็นไปไม่ได้

ออฟไลน์ grev

ของในบิกซีมักจะมีช่วงลดราคาประจำครับ ลดทีก็ลดเยอะมาก

keanetona

• บุคคลทั่วไป
ช้าไปนิด....น่าเจ็บใจ ตู้เย็นใบใหม่ที่ซื้อมาแพงกว่าบิ๊กซีประมาณ200-300บาท orz