ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาอมตะของ Civic FD ได้รับการแก้ไขอย่างถาวรในรุ่น FB 2012 นี้หรือยังครับ  (อ่าน 41283 ครั้ง)

ออฟไลน์ tanatuth

• Newbie
  • *
รถรุ่นใหม่ทางฮอนด้าคงจะมีการแก้ไขปรับปรุงแล้วแหละครับ

ออฟไลน์ MAXIMUS CRUZE

• Full Member
ติดตามอยู่เหมือนกัน ;D

ออฟไลน์ beboylife

• Newbie
  • *
หยุดดราม่ากันเถอะ..เพราะผมจะอาสา ดราม่าเอง ;D ;D ;D

คือไปจองมาแระ ดี /ไม่ดี มีปัญหาหรือเปล่า เดี๋ยวก็รู้
 และก็เจาะจง เอารุ่นเกียร์ธรรมดา ด้วย เพราะผมจะขับ เอามัน จริงๆอยากได้ของแรง ในเครื่อง2000 เกียร์ธรรมดา
แต่ไม่มี ถามศูนย์แล้วว่าทำให้สักคันได้ไม๊ สั่งเครื่อง สั่งเกียร์ มาประกอบให้ผมแบบ custom made สักคันเขาบอกทำไม่ได้
เอาก็เอา 1800 ก็ได้

ยินดีด้วยนะครับ
ไม่เป็นไรครับ ฝาแดงไปเลยครับ อิอิ