ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ครับไม่มีรีวิว HONDA JAZZ 2012 มั้งหราคร๊าบพี่  (อ่าน 3984 ครั้ง)

ออฟไลน์ guzeed

• Newbie
  • *
อยากดูรีวิว HONDA JAZZ 2012 อะงับพี่ผมว่าจะออกรถสักคัน ว่าจะเอาซูซูกิ สวิฟ ก้อคิวยาวเหลือเกินคงไม่ทันภาษีรถคันเเรก เลยมามองโตโยต้า วิออส แต่หลายเสียงบอกขับเร็วเเล้วร่อน กำ- -* เลยหันไปดูฮอนด้า แจ๊ส เอน่าจะเวิอก คัยมีความคิดเห็นประการใดช่้วยแช่หน่อยเด้อ

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
Re: พี่ครับไม่มีรีวิว HONDA JAZZ 2012 มั้งหราคร๊าบพี่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2012, 21:58:49 »
เห็นพี่จิมก็มีรีวิวของปี 09 นะครับ ไม่ต่างกันมากนักหรอก

ถ้าเป็น JP ก็ได้ปรับอากาศอัตโนมัติ ระบุอุณหภูมิเอง กับถุงลมเพิ่ม