ผู้เขียน หัวข้อ: Bridgestone Turanza GR-90 โมเดลเช้น จะออกเมื่อไรครับ  (อ่าน 5368 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lecter the Ripper

• Full Member
Bridgestone Turanza GR-90 โมเดลเช้น จะออกเมื่อไรครับ

พอดี รถคันนึง ยางเริ่มหมดอายุเเล้ว กะว่าจะใช้อีกซัก 5000 โล    พอดีได้ยินเขาบอกมาว่า มันกําลังจะ โมเดลเช้น

เลยอยากทราบว่า มีใครรู้ไหมว่า อีกนานไหมครับ ถ้าไม่นานมาก รอไหว จะได้รอ

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ ton99

• Jr. Member
  • **
Re: Bridgestone Turanza GR-90 โมเดลเช้น จะออกเมื่อไรครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 06, 2009, 02:38:36 »
ถ้าผมจำไม่ผิด  ผมเคยตั้งถามถึง GR90 ตั้งแต่ปลายปีที่แล้วในรัชดา
กลางปีนี้ที่ผ่านมาก็ตั้งไปอีกรอบ  แต่ไม่มีใครมาตอบผมเลยว่าจะมาเมื่อไหร่

วันนี้ก็ยังรอคอยอยู่เหมือนกัน

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: Bridgestone Turanza GR-90 โมเดลเช้น จะออกเมื่อไรครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 06, 2009, 13:40:14 »
ใครอยู่ หรือ ป้วนเปียนแถวๆ ตะพานหิน ฝากบอกเขาทีครับ

ออฟไลน์ choomodify

• Hero Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 06, 2009, 15:25:23 »
ใครรู้ข่าวช่วย มาบอกด้วยนะครับอยากเปลี่ยนแล้ว  GR -80 วิ่งไป 3 หมื่นโล ขนาดอยู่ใน TEANA ที่ว่าเงียบๆหอนยังกะเลี้ยงหมาไว้เป็นฝูง  อิอิ  :P