ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญชมงานแสดงศิลปนิพนธ์ คณะมัลติมีเดียดีไซน์ มหาวิทยาลัยศิลปากร  (อ่าน 4143 ครั้ง)

ออฟไลน์ peak14405

• Full Member
สวัสดีครับ พี่ๆเพื่อนทุกๆท่าน นานๆตั้งกระทู้ที แต่ขอนอกเรื่องรถหน่อยละกัน

พอดีว่าผมเรียนจบปีนี้และจะมีงาน degree show ครับ เลยขอประชาสัมพันธ์ครับ

เป็นงาน show งาน thesis หรือ project จบนั้นเอง ของมหาวิทยาลัย ศิลปากร คณะวิชา Multimedia Design ครับผม โดยจะจัดขึ้นที่ Terminal21 ในวันที่ 22-24 พ.ค. นี้ครับ

ภายในงานจะแบ่งเป็น 5 ประเภท Media ได้แก่ Short Film, Animation (ผมอยู่ในนี้), Illustration, Interactive และ Graphic Design ครับผม

ขอเชิญเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆที่สนใจครับ

ขอบคุณมากครับ

ขอมูลเพิ่มเติมครับ http://www.facebook.com/Fifthology หรือสอบถามกับผมได้โดยตรงเลยครับ  ;D ;D

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 22, 2012, 11:08:43 โดย peak14405 »

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
น่าสนใจครับ แต่ยังไม่เคยไป T.21 เลย ไปไม่เป็นด้วย....(หลอก MRT เองมั้ง)

อีกไม่กี่วันแล้วครับผม ใครว่างๆไปเดินเล่นชมงานก็ได้ครับ  ;D ;D

วันนี้แล้วนะครับ สำหรับคนที่สนใจ งานจะมีถึงวันพฤหัสครับ