ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งข่าวพรุ่งนี้น้ำมันลดราคานะครับ 30 สตางค์ ยกเว้น E20 50สตางค์ ดีเซล 30 สตางค์  (อ่าน 4202 ครั้ง)

ออฟไลน์ Satanic za'

• Hero Member
อั้นๆกันไว้ก่อนนะจ๊ะ อิอิ

แจ้งข่าวดีครับ! บางจากปรับลดราคาเบนซินและแก๊สโซฮอล์ ลด 30 สต.ต่อลิตร, E20 ลด 50 สต.ต่อลิตร, E85 ลด 30 สต.ต่อลิตร และดีเซลลด 30 สต.ต่อลิตร มีผลวันพรุ่งนี้ 18 พ.ค. 55 เวลา 5.00 น. ครับ (^_^)

copy มาจาก แก๊สโซฮอลคลับ แฟนเพจ นะครับ

ออฟไลน์ adis

OK ขอบคุณครับ ตอนนี้เหลือครึ่งถัง
ค่อยติดเบ็ดพรุ่งนี้ล่ะกัน

ออฟไลน์ nead_p

• Jr. Member
  • **
พอดีเลยเหลือ 2 ขีด พรุ่งนี้จัดเต็ม

ออฟไลน์ Mighty-X

เพิ่งเติมมาเมื่อวาน...

เซ็ง!!!...เลย

ออฟไลน์ prai

ผมเห็นในแฟนเพจ MFC Asset เขาบอกว่า
"บมจ.บางจากปิโตรเลียม(BCP) นำร่องประกาศปรับลดราคาขายปลีกน้ำมันในประเทศทุกชนิดลงลิตรละ 20 สตางค์ โดยมีผลตั้งแต่เวลา 05.00 น.วันพรุ่งนี้(18 พ.ค.55) หลังสถานการณ์ราคาน้ำมันในตลาดโลกปรับตัวลดลงต่อเนื่อง"
ไม่ตรงกันครับ

ออฟไลน์ wingzerocustom

• Jr. Member
  • **
T-T พึ่งจัดเต็มถังไปเมื่อเช้า เซ็งเลย
นี่เธอรู้ป่าวว่า เชียงใหม่ มีทะเลนะ
คิดไม่ถึงล่ะสิ
.......
.......
แต่เรา คิดถึง นะ

ออฟไลน์ pongisra

ลด 30สต ทุกชนิด ยกเว้น E20 ลด 50สต ครับ

ออฟไลน์ hutzero

OK ไม่ทันแล้ว  จัดเต็มไปเมื่อเช้านี้

GreenG

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ XL_SiZe

บางจากผู้นำด้านลดราคา เย้ ๆ ๆ  :D